Picha za leo

Picha za leo

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Posts
581
Reaction score
221
ingine.jpg


Maoni toa mwenyewe!!!



ingine wadau


mh.jpg
 
Halafu alivyojikunja atakuwa anaachia mzigo wa ukweli
 
Hako kajamaa nima kweli kapo serious sana kanalekebisha afya ahahahahaaaaaaa
 
Haaah! Mwenye Avatar hii, Nitonye yuko wapi? kwani kafa?
 
Basi wazungu kwa kupenda design hii! Sijui wanapataga nini hapo.

Hapo wanapata kitu kamili chenye asili yake haswaaa. Angalia vizuri hiyo picha nywele kipilipiliiii, rangi ya mwafrika halisi hakuna cha kuchovya hapo! Bila shaka wanawashangaa sana wanaojibadilisha na kutamani vya wenzao, JIVUNIE CHAKO! JIAMINI WE NI BORA KWA JINSI ULIVYO! Tuige mfano wa Mbaba huyu.
 
Najaribu kutafakari hii picha huyu jamaa amePozi, Sasa kama ndio yuko Chooni anakata Gogo atakua na sura ya aina gani?
attachment.php
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom