Picha ya siku

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
2,606
1,225
Tehe! tehe! tehe! chakula cha KJ hicho, jamaa alikuwa anajisumbua bure tu, sasa michango yetu itakuwaje?
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Mngojwa nataka nije nione yule jamaa wa escot atakapo enda kumsabahi....
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
Huyu jamaa anafanya kazi tiGO makao makuu na kishawaliza wanawake 3 kwa mtindo huu huu
 

Tudai Haki

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
310
195
hizo ndio raha na karaha za umaarufu.

Ingekuwa hujulikani ungelia kimyakimya ndugu wa seboga ila sasa unaanzishiwa topic mbili2
 

Mfamaji

JF-Expert Member
Nov 6, 2007
6,636
2,000
Jamaa ana umri. Hivi hakufikiri ? Demu mzuri miaka yote hiyo?Kwa ufupi hakuwa mke material
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom