• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Picha ya leo

Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,783
Points
2,000
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,783 2,000
Shamba alilopanda Mwl Nyerere ngedere washakula mahindi
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
MziziMkavu Jamii Photos 17
MziziMkavu Jamii Photos 31
MziziMkavu Jamii Photos 11
ANCIENT FROM EGYPT Jamii Photos 9
MziziMkavu Jamii Photos 10

Forum statistics

Threads 1,403,371
Members 531,202
Posts 34,421,567
Top