Picha:wananchi warudisha kadi za ccm huko morogoro....tundu lissu azichoma moto hadharani


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,262
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,262 280
[h=3][/h]









Baada ya kutoa hotuba nzito na zenye kugusa matatizo ya wananchi, wananchi hao walirudisha kadi zao na kwa kuwa kadi hizo lissu hakuja nazo akazichoma moto
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Safi sana kamanda mh.tundu lissu, choma kabisa hayo magamba!
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Kuzichoma kadi kwa moto haitoshi, ikiwa mioyoni mwao hawajazichoma.
Kangha, kofia, skafu, elfu mbili mbili za ccm wazipokee zikija, lakini wabakize moyo wao Chadema. Hiyo ndo kuchoma kadi za ccm kiukweli, vinginevyo ni maigizo tu...
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670