Picha:Vincent Nyerere aitikisa kata ya kitaji leo

Picha:Vincent Nyerere aitikisa kata ya kitaji leo

SIMU YA TOCHI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Posts
1,385
Reaction score
894
Mbunge anayesubiri kuapishwa kamanda Vincent Nyerere ameendelea kuitesa CCM jimbo la musoma mjini.Leo ameunguruma katika kata ya kitaji.Safari hii ushindi ni asubuhi kabla waumini wa misa ya kwanza hawajamaliza kutoa sadaka.
 
Huwa natamani huyu bwana atoke pia nje ya mkoa wa Mara,tunahitaji kumsikia pia Mwz...
 
Kwenye kata tu lakini mafuriko
Bila shaka lowassa atampatia huyu kijana uwaziri. Piga kazi nyerere
 
Back
Top Bottom