Picha: Umaridadi wa KUOLEWA ARABUNI...


H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Points
1,195
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 1,195
Hmmm yangu macho
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Mwanzo wa kupumuliana bila mpangilio! Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
Ana haki ya kununa huyo bi harusi......tchaaaa....
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
Nina Gf wa kiarabi , kakataa katakata kwenda Uarabuni.
Yeye anasema huko ni utumwani.
 
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
1,325
Points
1,225
Age
37
Sanoyet

Sanoyet

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
1,325 1,225
Kwa hali hiyo vijana imekula kwetu! huyo babu si atafute vibibi saizi yake! hajui kuwa anavunja haki za vijana? huyo bibie nae haitendei haki K yake kwani bado ni mbichi na inahitaji virutubisho hai na bora ambavyo hupatikana kwa vijana pekee! hao wazee hata products zao ni out dated/expired! lol!
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top