swahiba Senior
JF-Expert Member
- Nov 12, 2016
- 2,478
- 3,630
Naona wameshikwa pabaya kweli kweli hofu yangu tu isije ikawa kick na kuishia hewani
Unafkiri kwa uzuri huo maaskari watamlisha hiyo miharage hahahhaha....watakuwa wanamuiba wanampeleka kfc....hahahahahKamesha zoea kupost mavyakula ya mahotelini leo kanaenda kugonga bondo kwa maharage.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unafkiri kwa uzuri huo maaskari watamlisha hiyo miharage hahahhaha....watakuwa wanamuiba wanampeleka kfc....hahahahah
Yuko dar nowBabake atamsaidia........ni polisi maarufu pale morogoro "SABA SITA".[emoji23]