PICHA; Sugu na Kina Mama!

PICHA; Sugu na Kina Mama!

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Posts
1,242
Reaction score
765
​
Hapo akipokelewa na wanawake... alipowasili kwa ajili ya Mkutano huo​
​
​
Mmoja wa Wanawake akichangia maoni yake kwa Mbunge​
​
Mh. Joseph Mbilinyi hapo akiwa anaaga baada ya kumaliza mkutano​
 
Mkutano ulikua unahusu nn? Je, ni harakati za M4C? Au ni moja ya utaratibu wake aliojiwekea kukutana na wapiga kura wake? Fanya ufafanuzi ili itambulike kama hbr Mkuu!
 
Makamanda wetu wote chini ya M4C juhudi zenu kwa kila kitongoji katika kila kaya hivi sasa HADI RAHA!!!!!!!!!!!!!!!!!

Wakati mabeki wengi walioko ndani ya chama hicho na hata wale wengine wengi zaidi waliojificha ndani ya hivi vyama vya 'upinzani ghiliba' wanavyoendelea kumkaba bila mafanikio mfungaji bora wa CHADEMA kwa misimu yote mfululizo,Mhe Dkt Slaa tu machoni mwao, hapo ndipo makamanda wetu lukuki wasioku na majina sana masikioni mwao Wana-CCM hufanya MASHAMBULIZI YA KUFA MTU kila pembe ya nchi.

Mabadiliko mbeeeeeeeeeeeeeeeleee kama tai bila kugeuka nyuma hata kwa theluthe moja tu.
 
​
Hapo akipokelewa na wanawake... alipowasili kwa ajili ya Mkutano huo​
​
​
Mmoja wa Wanawake akichangia maoni yake kwa Mbunge​
​
Mh. Joseph Mbilinyi hapo akiwa anaaga baada ya kumaliza mkutano​

Kiganyi,
Huu mkutano wa nini harusi, au nini tunaona picha tu za kina mama.
 
Last edited by a moderator:
Hii inaonesha kuwa CDM si chama cha bahati. Pamoja na uchache wa rasilimali watu walionao, kimejipanga vizuri kimikakatii inaelekea.
 
Hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
nimependa saana fashion za chadema..hebu cheki vilemba vya akina mama hadi raha.
 
Mi pia nimependa how it goes down

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Kina mama oyee. CHADEMA endeleeni kuwa karibu na wanawake ni wapiga kura wazuri na walezi wa familia.
 
Sugu ni kichwa, hivi Silinde hajifunzi kwa wenzie.!
 
Mambo hoyee ,hii nzuri sana anaona idara zote mara wazee,akinamama inafurahisha
 
kama sikosehi, last week alikutana ma wazee pia, hivyo ni mwendeleo tu wa kukuza chama na kupeana taarifa za maendeleo

Kiganyi,
Huu mkutano wa nini harusi, au nini tunaona picha tu za kina mama.
 
​
Hapo akipokelewa na wanawake... alipowasili kwa ajili ya Mkutano huo​
​
​
Mmoja wa Wanawake akichangia maoni yake kwa Mbunge​
​
Mh. Joseph Mbilinyi hapo akiwa anaaga baada ya kumaliza mkutano​

Mh Sugu Angalia Mheshimiwa WASSIRA asikuone atakusingizia kitu kama Dr Slaa
 
Kina mama oyee. CHADEMA endeleeni kuwa karibu na wanawake ni wapiga kura wazuri na walezi wa familia.

Chadema makao makuu na kamati kuu ya Chadema ni lazima watengeneze mkakati mahususi wa jinsi ya kupata kura za wakina mama nchini; hivi sasa wing ya wakina mama chadema haionekani kujishuhulisha na mobilisation ya wapiga kura wanawake!! Chama cha magamba wana mkakati kabambe jinsi ya kupata kura hizi!!! Amkeni wakina mama ni weng sana nchini na kura zao ni muhimu sana kwa ushindi!!!!!!
 
Back
Top Bottom