Picha: Sekretarieti mpya ya ccm

Picha: Sekretarieti mpya ya ccm

Kwa aliyekanyaga mchokoo;atapona kwa dawa gani ?
 
Hiki chama kweli kina wenyewe, hapo ndio wamebadili safu ya uongozi? na wasio na haya wanatokeza hadharani na kujisifu kuwa wamefanya kazi kubwa DODOMA, binafsi sijaona kilichofanywa ZAKIA,KINANA, SEIF,MIGIRO hawa watu wameshatumika sana kwa Taifa na Chama wanahitaji kupumzika sio kuanza kujibizana nakina Mnyika, Mdee,Msigwa na makamanda wengine wa CDM, siasa za 1995 sio hizi za leo............labda kama mheshimiwa kaamua kuwapa ulaji katika dakika hizi za lala salama.

NGOJA TUONE.
Nakubaliana kabisa na mawazo yako.
 
Hii safu ina kazi nzito sana kuudisha imani ya vijana wasio na hope yeyote ,wajipange kutengeneza sera za kuwakomboa vijana kimapato hasa kwenye vikundi vyao maana kwa sasa ajira nyepesi kwa vijana wa taifa hili ni bodaboda!ni hatari sana nchi ikiwa inaendeshwa na waendesha boda boda na wakaa kijiweni!maana ndio wengi sana
 
Then what?Ukristo unasaidia nini?achi kufikiri kidinidini. Mbona ukienda hospitalini mbona huulizi utibiwe na DAKTARI WA DINI YAKO? Nawachukia watu wanaofikiri kidinidini.
Kesho wewe utakuwa wa kwanza kusema CDM chama cha kanisa!
 
hiki chama kweli kina wenyewe, hapo ndio wamebadili safu ya uongozi? Na wasio na haya wanatokeza hadharani na kujisifu kuwa wamefanya kazi kubwa dodoma, binafsi sijaona kilichofanywa zakia,kinana, seif,migiro hawa watu wameshatumika sana kwa taifa na chama wanahitaji kupumzika sio kuanza kujibizana nakina mnyika, mdee,msigwa na makamanda wengine wa cdm, siasa za 1995 sio hizi za leo............labda kama mheshimiwa kaamua kuwapa ulaji katika dakika hizi za lala salama.

Ngoja tuone.

mpaka wafe ndo watabadilishwa
kikao kipya/UCHAGUZI MPYA watu walewale
 
Back
Top Bottom