Doto Dotto
JF-Expert Member
- Aug 3, 2015
- 4,048
- 3,050
Mirungi kwa sanaaa....Out of the topic..Hivi Uhuru huwa anavuta mabangi?
Mirungi kwa sanaaa....Out of the topic..Hivi Uhuru huwa anavuta mabangi?
Na nilikua natamani sana C in C atokelezee na "huu mshati".Obama alivaa jacket ya Air force huko Afghanistan baada ya kupewa kwa heshima, kwa hiyo huenda na president wetu alivaa kuwapa morale wanajeshi wetu
View attachment 318681
wewe getstat aliwahi kuvaa kombat wakati alipotembelea vikosi wakati wa Vita vya kagera niliona picha Sasa tatizo liko wapi Kwa CinC kuvaa?Wewe unayejua ebu nipe siku ambayo Obama au Waziri Mkuu wa uingereza ulimwona amevaa kombati. diyo Hivyo tu huko nyuma Nyerere, Mkapa, Mwinyi na hata Kikwete sikuwaona wameyavaa makombati wakati wa uongozi wao!
mkkuu ni General sio GenaralKuna hiyo ya Kenyatta amevaa cheo cha commander- in -chief, lakini mimi nadhani ni kujikweza tu kwani vyeo vya kijeshi hujiviki bila kupitia mafunzo yanayostahili. Magufuli yuko sawa kabisa. Bado anatambulika ni commander-in-chief lbila hivyo vyeo. Kuna tofauti kati ya MILITARY APPOINTMENTS na MILITARY RANKS.
eg: Military appointments:
- Commander in Chief of Defense Forces
- Deputy Commander in Chief of Defense Forces
- Commander in Chief (Army)
- Adjutant General
- Quartermaster General
- Chiefs Bureau of Special Operation
- Chief of Air Defense Forces
eg: Military ranks
1. Genaral
2. Lieutenant Genaral
3. Major Geraral
Ni kipindi hicho tu cha vita na alikuwa na sababu.Nyerere kayavaa sana. Vita vya Kagera alipokuwa anatembelea alikuwa full kombati
Umenena sawa...wakati wa vita.wewe getstat aliwahi kuvaa kombat wakati alipotembelea vikosi wakati wa Vita vya kagera niliona picha Sasa tatizo liko wapi Kwa CinC kuvaa?
Alipewakwa heshima na ni jaketi tu.Obama alivaa jacket ya Air force huko Afghanistan baada ya kupewa kwa heshima, kwa hiyo huenda na president wetu alivaa kuwapa morale wanajeshi wetu
View attachment 318681
Hivi magufuli kwenye hilo vazi ana cheo gan ? Labda macho yang naona kama ni koplo.?View attachment 318572
Hii picha imenifurahisha kitu kimoja,CDF kawa boss wa CINC kwa muda.Leo nyange kakalia kiti kwa muda
Wewe si ccm wewe mulize magufuli mwenyewe.Kwani cheo cha Amiri Jeshi Mkuu ni kipi? Tufahamishane maana wengine hatujui vyeo vya kijeshi
Kuna hiyo ya Kenyatta amevaa cheo cha commander- in -chief, lakini mimi nadhani ni kujikweza tu kwani vyeo vya kijeshi hujiviki bila kupitia mafunzo yanayostahili. Magufuli yuko sawa kabisa. Bado anatambulika ni commander-in-chief lbila hivyo vyeo. Kuna tofauti kati ya MILITARY APPOINTMENTS na MILITARY RANKS.
eg: Military appointments:
- Commander in Chief of Defense Forces
- Deputy Commander in Chief of Defense Forces
- Commander in Chief (Army)
- Adjutant General
- Quartermaster General
- Chiefs Bureau of Special Operation
- Chief of Air Defense Forces
eg: Military ranks
1. Genaral
2. Lieutenant Genaral
3. Major Geraral
Out of the topic..Hivi Uhuru huwa anavuta mabangi?
Heshima kama Commender in Chief nimeekuelewaAlipewakwa heshima na ni jaketi tu.