Picha: Mtoto wa miaka saba aachiwa mtoto mchanga na mwanamke asiyejulikana mbeya


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
SATURDAY, DECEMBER 8, 2012

MTOTO WA MIAKA SABA AACHIWA MTOTO MCHANGA NA MWANAMKE ASIYEJULIKANA MBEYA



Mtoto Sharifu huyoo wa darasa la pili shule ya msingi Mbata akiletwa na wenzake kuja kuzungumza na waandishi wa habari waliokwenda kumtembelea shuleni hapo ili kujua kisa kilichomtokea mpaka akaachiwa mtoto

Kazi kweli kweli watoto wakimwimbia wimbo wa kumtania sharifu kuwa kapakaziwa mtoto
Kwakweli tulikuta watoto wa shule ya msingi Mbata wamechangamka sana na kutupokea vizuri
Sharifu huyo katikati jamani sasa mwachieni tunashukuru kwa kutuletea tuongee nae
Rafiki yetu sharifu tayari wenzake wamemwachia na anaanza kutupa kisa cha kuachiwa mtoto mchanga

Sharifu 7 amesema yeye alipokua anatoka shule mida ya saa nne asubuhi kuna mama alimwita huyo mama alikuwa amebeba mtoto mchanga na ndipo mama huyo akamwambia sharifu naomba nisaidie kumbeba mtoto kwani nimesahau kuchukua kitu fulani nyumbani


sharifu bila kujua akamchukua mtoto huyo na mama wa mtoto akaondoka sharifu anasema ilipita muda mrefu sana bila ya kumuona tena mama huyo na mtoto huyo alianza kulia na sharifu kuona mtoto analia nayeye akaanza kulia
Ndipo akatokea mwanafunzi huyu na kumuuliza sharifu mbona unalia na mtoto analia? sharifu akamjibu mwanafuzi mwenzake kuwa kuna mama kaniachia mtoto toka saa nne mpaka sasa sijamwona mama huyo nae nami nimechoka kumbeba ndipo mwanafunzi huyo akamwambia twende tumpeleke kwa walimu
Upendo Mwakipunda mwalimu wa shule ya msingi mbata amekiri kutokea kwa tukio hilo kweli walimpokea mtoto huyo na kumpeleka kituo cha polisi
Tukiwa na mtoto sharifu baada ya kuongeanae habari kamili ya tukio hili tutawaletea jumatatu mara baada ya kufuatilia polisi na hospitali ya rufaa Mbeya
Kwa ujumla baada ya kumaliza maongezi tulianza kuona jinsi watoto wakiwa katika michezo mbalimbali shuleni hapo dogo katulia dirishani mwa darasa lake huku akipata embe kwa raha zake

Wengine madirishani wengine wanachora ukuta ni furaha tu shuleni hapo

Wa kuruka kamba haya wa kucheza mpira sawa
Wanafunzi wakifurahia chandarua walichobuni shuleni hapo

Wakifurahia kutembelewa shuleni kwao
Picha na mbeya yetu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Wamama wa siku hizi,Kazi kwelikweli
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
Masikini SHARIFU sasa Miaka 7 ana MTOTO? Itabidi atafute kazi KUMLEA KITOTO HICHO.... LOL
 
Sekema

Sekema

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
55
Points
0
Sekema

Sekema

Member
Joined Nov 25, 2012
55 0
At least huyo kafanya hivyo lkn mbaya ni wale wanaowatupa majalalani au vyooni na maeneo mengine ambayo hatujayajua bado! MUNGU ingilia kati hali!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Mbeya kwa matukio ya ajabu ni namba moja
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
607
Points
225
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
607 225
huyo dogo ni Mwanamme.Bg up Dogo Sharif.Unafikiri ni raic kiivyo mtoto kukubali kubeba mtoto ambaye hamfahamu?Second,Why awe Sharifu na acwe Ali o Asha?Na huyo mtoto aliyeachiwa ni njisia gan?Itz lyk Magic.Huyo dogo atakuwa na uzao kama Mfalme Daudi.itz ma view.Hongera Dogo Sharifu.Na dogo aliyeachiwa akue cku moja mkutane.Na wewe Mama uliyefanya hivyo either kwa makusud o kujisahau,Usamehewe kwa sabb ni maajilio lakn Mungu azidi kukupa Uhai Zaidi huyo mtoto uliyetelekeza Cku moja awe msaada kwako.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
picha ya huyo mtoto mdogo aliyeachiwa sharifu ipo wapi?
taarifa nyingine za huyo mama mtoto zipo wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top