Picha: Mr and Mrs Raqey Mohammed


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
Katika familia za mastaa inayonivutia zaidi hapa bongo ni ya hawa wanandoa Raqey Mohamed pamoja na mkewe Sarah, yani familia iko poa sana. Wakati baba akimiliki kampuni ya kupiga picha za mnato pamoja na motion pictures, mama yuko busy na mgahawa wake akifanya yake, yani wanashirikiana vizuri kujenga familia yao hadi raha.

Kitu cha kufurahisha zaidi sijawahi kusikia scandal chafu kwa wanandoa hawa, yani mpaka inatia raha. Wametulia wenyewe mpaka najiulizaga jamani kwani huyo Sarah hana mawifi au wakwe kama naniliuu uwii maana mtaa wa pili kunavyowaka moto utadhan yeye pekee ndo ana ma wifi na wakwe.

Ila inabidi nichunguze vizuri bhana, haiwezekani ndoa ikawa na amani kiasi hiki, ina maana Sarah hana mawifi kama akina Esma? wala wakwe?? Mmh wamejitahid sana hongera zao mungu awajalie maisha marefu, sitaki kesho nije kusikia mmeachana maana na wewe Raqey mambo yako ninayo chini ya carpet ila bado nafanya uchunguzi kwanza

8d8523f12fdee5f2c3d0ba5b8d1cc3cf.jpg


d55f7db97bc5290821500260f1065ef5.jpg
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,856
Likes
1,333
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,856 1,333 280
hata huku ugogoni(Dodoma) wapo waliomaliza juzi Diamond Jubilei ya miaka yao ya ndoa acha hao hata wajukuu hawajafikisha,
skendo bado (simaanishi kwa vile sio Wabantu)
piga ua wapo wengi wenye mafanikio
chao
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,968
Likes
5,736
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,968 5,736 280
Ndo kina nan hao? Nao ni mastaa wa hapa tzania? Afu mbona hatuwajui? Au kuwa na mgahawa now dayz ni ustaa?
ah aha umenichekesha,ukiwa mpenda ubuyu utawajua tu binamu, eti ukimilik mgahwa na wewe staa ahaha, mjini ukitak ustaa kabebe pochi ya mama ubaya fasta utakua star muulize peti man
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Te teh teh, jamaa anazo skendo zake nz zipo chini ya kapeti bado anachunguza!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Landa mawifi sio tegemezi.... nomepita tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,398
Members 475,125
Posts 29,256,698