PICHA: Mh. Mbowe akiwa beneti na Rais Kikwete

PICHA: Mh. Mbowe akiwa beneti na Rais Kikwete

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
799
Reaction score
363
Hivi najiuliza si huyu Mbowe aliembandika tuhuma Zitto kama yuko karibu na CCM sasa yeye anafanya nini hapo.

Huyu jamaa ni kigeugeu kweli.Siasa sio uadui kwa wengine kwako wewe sawa.

attachment.php
 

Attachments

  • maneno2.jpg
    maneno2.jpg
    69.6 KB · Views: 12,399
Mh. Kikwete: "Hivi Freeman; ni kweli ulichukua yale mamilioni ya Mkono na Rostam"?

Mh: Mbowe."Mh. Rais yule dogo mnamvimbisha kichwa na kumpa promo. Angalia sana mkuu hatabiriki yule. Unakumbuka ishu ya mshahara wako na ule wa mh pinda alivyopotosha!"

Si hasa.
 
Upinzani sio Uadui, ila Usaliti ni Sumu. Nyie magamba rudini shule kwanza kabla ya kuleta uzi dhaifu kama kiongozi wenu.
 
Hivi najiuliza si huyu mbowe aliembndika tuhuma zito kama yuko karib na ccm sasa yy anafanya nn hapo.
Huyu jamaa ni kigeugeu kweli.siasa sio uadui kwa wengine kwako ww sawa

Gharib Bilal: Lowasa kwa nn umewahi kuonesha nia kabla ya muda? utakiyumbisha chama. mbona mm msaidizi nimetulia tuli?
Lowasa: Makamu mbona wale hamuwakemei. mnanionea mm tu. Au nikuachie halafu niwe mwenza?
 
Upinzani sio Uadui, ila Usaliti ni Sumu. Nyie magamba rudini shule kwanza kabla ya kuleta uzi dhaifu kama kiongozi wenu.

Kama kiongozi wako KUB anamsikiliza kiongozi dhaifu naamini huyo kiongozi kub atakuwa dhaifu maradufu.
 
Hivi najiuliza si huyu Mbowe aliembandika tuhuma Zitto kama yuko karibu na CCM sasa yeye anafanya nini hapo.

Huyu jamaa ni kigeugeu kweli.Siasa sio uadui kwa wengine kwako wewe sawa.

Yaani we ni kiny...:typing::lever:esi kweli..... Kwa hiyo hata msibani watu wasiende....??
 
CCM siku zote wanajua siasa ni uadui. siasa sio uadui badirikeni bhana.
 
Mbowe anajua kujiweka katika mazingira ya kukinadi chama chake. Hakika Mbowe ni kiongozi sahihi kwa karne hii
 
Yupo na washirika wake

Hiyo ndo true colour ya mbowe kwa wasiomfahamu huyo fisadi/mzinzi
 
Hivi najiuliza si huyu Mbowe aliembandika tuhuma Zitto kama yuko karibu na CCM sasa yeye anafanya nini hapo.

Huyu jamaa ni kigeugeu kweli.Siasa sio uadui kwa wengine kwako wewe sawa.
KWA TAARIFA:HAWA NI WAMOJA NA WANAELEWA MAANA YA UZALENDO,,,,HAYA MAMBO YA VYAMA TUMELETEWA TU NDUGU ZANGUNI,SASA ILI KUWARIDHISHA WAKUBWA,,(WAFADHILI) LAZIMA TUWEPO KTK SANAA HII.
KIHISTORIA.BABA MZAZI WA MBOWE MAREHEMU MZEE HAIKAELI ALIKUWA BEST FRIEND WA HAYATI MWL.J.K.NYERERE
NA MH.KIKWETE ACTUALLY NI KAMA MTOTO WA MWALIMU.
..to be continued......
 
Hivi najiuliza si huyu Mbowe aliembandika tuhuma Zitto kama yuko karibu na CCM sasa yeye anafanya nini hapo.

Huyu jamaa ni kigeugeu kweli.Siasa sio uadui kwa wengine kwako wewe sawa.

hii taarifa haina tofauti na kuleta mstari mmoja wa biblia na kuweka tafsiri yako uipendayo. umeokota picha moja na hukutaka kusema source, halafu unaweka maneno yako- bila shaka hapa umejiweka kuwa unaowaeleza ni chekechea. we hayo ya zito wala usipoteze nguvu zako bure ili uaminishe watu namna nyingine, hiyo imeshatoka, wewe huyo mtafutie msaada mwingine unaoweza. ndani ya cdm issue closed
 
Yupo na washirika wake

Hiyo ndo true colour ya mbowe kwa wasiomfahamu huyo fisadi/mzinzi

Rachel
Simple mind discuss people (umbea) but critical thinking mind discuss issues. Sio kosa lako ni kutoelimika na kutokuwa na hekima na busara. Kukosa heshima na utu kwa binadamu mwenzako. Mwanasiasa hana adui wa kudumu bali ana maslahi ya kudumu. Maslahi binafsi au wananchi wenzake na taifa kwa ujumla.
 
Yupo na washirika wake

Hiyo ndo true colour ya mbowe kwa wasiomfahamu huyo fisadi/mzinzi
Duuh una akili kidogo ka punje ya mchele....fisad ni wale wanaolipa mishahara hewa hata kwa marehemu...wengne milungura yao iko ujeruman kwa dear....!!!!!
 
Back
Top Bottom