Huyu anagombea viti maalumu unamfananishaje na Msigwa!!
Huyu anagombea viti maalumu unamfananishaje na Msigwa!!
Watu wajinga sana, kwenye picha tu kuna maelezo ya viti maalumu, hafu mleta mada anasema ujinga. Sijui Msigwa naye ni viti maalumu
Usishangae sana ndiyo matokeo ya BRN hayo.....Hiv wengine bila ku post kituu huwa mnashindwa kupumua...huyoo ni mgombea wa ubunge viti maalum kupitia CCM mbeya..sasa inaingilianaje na Iringa kwa msigwa...
Halafu mbeya watu kwa kupost vitu vya uongo.
Huyu anagombea viti maalumu unamfananishaje na Msigwa!!
Na Ndiyo Maana Wakawa Wambea Na Mkoa Wao Unaitwa Mbeya. Wewe Huoni Connection Hapo?
Kuna tofauti gani kati ya mbea na Mbeya?