Picha: mbowe afunika ifakara


L

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
704
Likes
2
Points
0
L

Lua

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
704 2 0
Akiwa katika viwanja vya shule ya kiongwile mjini ifakara akimnadi mgombea udiwani wa kata ya ifakara dogo Peter lijualikali. Alizungumza mambo mengi lakini kubwa ni kuhusu rasimu ya katiba inapitiwa na wanasheria wa chama neno hadi neno na baadae kuwasilishwa katika kamati kuu. Hila alisisitiza suala la wakuu wa mikoa na wilaya ni lazima waondolewe kwy rasimu hii.
 

Attachments:

P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Kura kwa CDM, kula CCM. Mchunge kura zenu kama mboni ya jicho.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
Muda si mrefu Mwampamba atafungua uzi mwingine.... Hahahaaa
 
libra

libra

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
304
Likes
81
Points
45
Age
35
libra

libra

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
304 81 45
moto mapaka kieleweke.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,086
Likes
4,882
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,086 4,882 280
....amsha amsha kila kona!!!!!!!!!!!!!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
safi sana hakuna kulala,huu mchakamchaka umewaduwaza wana ccm!!!wananchi wamechoka bwana miaka 51,hali inazidi kuwa mbaya kwa mtanzania isipokuwa kwa wachache wala 10% za mikataba hewa!
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
mwaka huu ni mwaka wa dhiki kwa CCM
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
mbona ccm wana kazi Mungu wangu hili ni balaaaaa chadema kwel nimewakubali na hii ni noma kwa ccm
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,727
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,727 280
Tulianza na Mungu, tutamaliza na mungu; kazi inaendelea hadi magamba yatoke.

Kwenye Ma-DC na RC Kunahitaji umakini na michango mingi sana ili tuwaondoe. naomba watanzania wapenda haki na maendeleo ya nchi yao tuwakatae Viongozi hawa ambao huteuliwa ki-chama na si katika mwelekeo wa kusukyma gurudumu la maendeleo.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
i said it.....chama kina watu makini,rasimu hii itapitiwa hatua kwa hatua kisha msemaji wa chama atatoa tamko......Sikukosea kujiunga na cdm,chama unachoona progress yake hatua kwa hatua pamoja na changamoto za kina Mandevu
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Heheheiyaaaaa! Mbunge wa Jimbo hilo bwana Mteketa, ameteketea kwelikweli... Hana ham tena na jimbo.... Labda atafune Mfuko wa Jimbo tu Ml 76
 
M

mmang'ula

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
22
Likes
1
Points
0
M

mmang'ula

Member
Joined Nov 27, 2012
22 1 0
Kilombero hatuna mbunge, mteketa ni mteuliwa wa tume ya uchaguzi, wananchi wa kilombero mbunge wetu amefariki(bi regia mtema) tunasubiri tume iitishe uchaguzi tuchague mbunge mwingine. M4C daima mpaka kieleweke.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Nakupenda CDM..
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668