Picha:makao makuu ya ccm yatakavyokua


KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
5,088
Likes
88
Points
145
KIM KARDASH

KIM KARDASH

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
5,088 88 145
148132_439309526128434_1054663705_n.jpg


Hivi ndivyo makao makuu ya ccm yatakavyokua yakionekana ujenzi utakapokamilika,kutakua na malls na activities mbalimbali ikiwemo kumbi za mikutano,kiufupi kitakua ni kitega uchumi cha chama
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Wakati huo kikiitwa chama kikuu cha upinzani au majengo yatakuwa ya kumbukumbu ya chama?
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
82
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 82 145
hawa jamaa hawatakaa na kuuacha unafiki na upuuzi.
Kama kweli wako serious kwanza waje hapa Bukoba wakamalizie jengo walilolitelekeza miaka karibia 20 sasa! (karibu na Kaitaba Stadium)
Pia waende Tabora wakamalizie uwanja wa michezo wa Ali Mwinyi au basi waende kule Msimbazi SUKITA wakaangalie magofu ambayo hayakuwa hata kutumika kwa jina la 'hoteli za kitalii'!
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#Mnatumia pesa zipi au ni hizo za kifisadi!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,170
Likes
9,891
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,170 9,891 280
Looking out through the same bars, one sees mud and the other see the stars.

Cooks2001Grave.JPG


Its like a well decorated grave, ndani ni maiti.
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
Wezi wa haki ya wtz hawana jipya.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,527
Likes
1,403
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,527 1,403 280
duh!ama kweli
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
hawa jamaa hawatakaa na kuuacha unafiki na upuuzi.
Kama kweli wako serious kwanza waje hapa Bukoba wakamalizie jengo walilolitelekeza miaka karibia 20 sasa! (karibu na Kaitaba Stadium)
Pia waende Tabora wakamalizie uwanja wa michezo wa Ali Mwinyi au basi waende kule Msimbazi SUKITA wakaangalie magofu ambayo hayakuwa hata kutumika kwa jina la 'hoteli za kitalii'!
Hilo jengo lilijengwa kwa makato kutoka mauzo ya kahawa, kupitia KCU kila mwaka walikuwa wanakata sh.1 kwa kilo na jengo haliishi hadi wakulima waliposhtuka na kukataa.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,102
Likes
229
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,102 229 160
#Mnatumia pesa zipi au ni hizo za kifisadi!
..., marejesho ya EPA, RADAR, uoni kuwa mama Meghji karudi? Pia mauzo ya pembe za ndovu na twiga hai, pia madini kupitia kampuni ya meremeta, usisahau ule utaalam wa kuongeza siru kwenye manunuzi ya vitu vya serikali, n.k
 

Forum statistics

Threads 1,236,650
Members 475,218
Posts 29,265,593