Shomari JF-Expert Member Joined Mar 8, 2008 Posts 1,112 Reaction score 242 May 1, 2012 #2 ndio maana dada zetu wanaota vitambi siku hizi, ukimtoa mwanamke out hii kitu ndio huwa ya kwanza kuagizwa.
ndio maana dada zetu wanaota vitambi siku hizi, ukimtoa mwanamke out hii kitu ndio huwa ya kwanza kuagizwa.
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 May 1, 2012 #3 Vya ukweli hivyo na vinaita mbaya
M mtamba Member Joined Jan 20, 2012 Posts 68 Reaction score 10 May 1, 2012 #4 Ngoja waje akina Rejeo utakoma.