PICHA: KALENDA ya YANGA YAZINDULIWA


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225
TUESDAY, DECEMBER 04, 2012
KALENDA YA YANGA YAZINDULIWA




KLABU ya Yanga imeingia mkataba na kampuni ya Pecha Media Health Promotion kwa ajili ya kutengeneza kalenda za klabu hiyo za mwaka ujao 2013 na inategemea kuvuna shilingi milioni 150,000,000 kupitia kalenda hizo.

Katibu mkuu wa Yanga Laurance Mwalusako alisema kuwa kampuni hiyo tayari imeshatengeneza kalenda 100,000 kwa kuanzia ambapo zitauzwa siku ya mkutano mkuu wa klabu hiyo utakaofanyika kwenye ukumbi wa PTA uliopo Sabasaba jijini Dar es Salaam.

"Tuna bidhaa nyingi ambazo watu wanauza kiujanja ujanja bila ya kuingia mkataba na sisi sasa tumeamua rasmi kuwavalia njuga watu hao na yeyote atakayepatika anauza bidhaa zetu visivyo halali tufamfikisha kwenye jeshi la polisi.

Alisema kalenda hizo zitauzwa kwa shilingi 5,000 kila moja na hiyo itasaidia kuinua kiuchumi klabu hiyo ambayo alidai kuwa imedhamiria kufika mbali kimaendeleo.


Naye mkurugenzi wa Pecha Media Nassib Limira alisema wameamua kuingia mkataba na Yanga akiamini kuwa wanachama na mashabiki wa klabu hiyo watawaunga mkono kwani kwa kufanya hivyo watakuwa wameisapoti klabu hiyo ambayo itanufaika na shilingi 1500 kwa kila kalenda na iwapo zitauzwa kalenda zote 100,000 basi Yanga itavuna shilingi milioni 150,000,000.


Alisema kampuni yake itavuna shilingi 400 kwa kila kalenda wakati wauzaji watapa shilingi 300 kwa kila kalenda na gharama nyingine zitabaki kuwa za uzalishaji.

TUESDAY, DECEMBER 04, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG









 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225

HONGERA YANGA... KILA KITU YANGA lazima kiwe na TRADE MARK kwahiyo kutakuwa hakuwa WEZI na WATU wa ku-COPY
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
YANGA! YANGA! YANGA! YANGA! naipenda Yanga nitanunua kalenda 2 moja ofisi nyingine nyumbani ooh nimesahau nitaongeza ya 3 nitaiweka chumbani kwa mwanangu COLLINS ha! ha! ha! dogo lazima awe YANGA.
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 0
Duh kweli wabongo kazi tunayo yaani kutengeneza kalenda nayo ni big newz kwa klabu yenye zaidi ya miaka 80!
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,048
Points
1,225
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,048 1,225
Yanga Kiboko
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,522
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,522 2,000
Hongereni Dar Young Africans.................
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,575
Top