Picha iliyovunja rekodi kwenye miaka 50 ya Uhuru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha iliyovunja rekodi kwenye miaka 50 ya Uhuru

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bitabo, Dec 29, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    bembea_1.jpg Mzee wa Kaya na Mama wanabembea Jamaica. Kwenye picha za kuvutia za miaka 50 ya uhuru, msiisahau Kipindi hiki nchi ilikuwa kwenye ukame wa ajabu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,550
    Likes Received: 19,897
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi napita tu!!!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,747
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa wapi hiyo?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    Hilo lichuma linge katika ingekuwaje?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hahahaha rais alienda kubembea hii kali
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Alikuwa Brazil
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mbona katoka bomba tu kama vile wako kwenye honeymoon vile..
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni futi ngapi kutoka usawa wa aridhi?
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Picha siyo ngeni, yalisemwa mengi ukumbini Jf, nakumbuka, ngoja nipite tu!!! Lakini inaweza kuwa picha ya miaka 50 iliyotia fora kwa???????
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    baba ritz anakula bata jamaica akiwa na waziri wa utalii, manake alipaswa kuwa na rais mwenzie lakini akamchomolea, jamaa akang'ang'ania kubembea, akaambiwa basi atafatana na waziri.
     
  12. A

    Apostolos Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mnasema UKIMIWI ni janga la kitaifa? Rais wa aina hii ni zaidi ya janga.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ile ya 50 cent je?, ya Christiano Ronaldo?,ya Usain Bolt?
     
  14. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    lazima tujivunie matunda ya safari za raisi wetu nje ya nchi...
     
Loading...