Picha iliyovunja rekodi kwenye miaka 50 ya Uhuru

Picha iliyovunja rekodi kwenye miaka 50 ya Uhuru

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Posts
1,900
Reaction score
690
bembea_1.jpg Mzee wa Kaya na Mama wanabembea Jamaica. Kwenye picha za kuvutia za miaka 50 ya uhuru, msiisahau Kipindi hiki nchi ilikuwa kwenye ukame wa ajabu
 
Hahahaha rais alienda kubembea hii kali
 
mbona katoka bomba tu kama vile wako kwenye honeymoon vile..
 
baba ritz anakula bata jamaica akiwa na waziri wa utalii, manake alipaswa kuwa na rais mwenzie lakini akamchomolea, jamaa akang'ang'ania kubembea, akaambiwa basi atafatana na waziri.
 
Back
Top Bottom