Photocopy Machines Zinauzwa


K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Kwa yeyote anayetaka kununua "Used Like New" photocopy mashine zinapatikana Dar es Salaam, Magomeni.
Aina ya photocopiers zilizopo ni
Canon IR2016
Canon IR1600
Canon IR1610
Canon IR4570
Canon IR3045N
Canon IR3025
Canon IR2022
Canon IR3035

Xerox WC275
Xerox WC255
Xerox WC245


Kwa wale wanaofanya kazi za printing kuna mashine zifuatazo:

Bizhub C353
Bizhub C350
Bizhub C550
Bizhub C450

Bei zetu ni za nzuri. Bei zinaanzia Tsh800,000 na kuendelea kulingana na aina ya mashine unayotaka. Kuna na mashine za bei ya chini zaidi. Kwa mawasiliano piga simu na 0715497074 au ni PM. Zipo bei za jumla na rejareja.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,194
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,194 2,000
Mkuu hiyo bizhub C450 ina bei gani?
 
Allien

Allien

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2008
Messages
5,548
Points
1,225
Allien

Allien

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2008
5,548 1,225
Mkuu ipi inafaa kwa kufanyia copies za tenders mara kwa mara na ni bei gani?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Mkuu ipi inafaa kwa kufanyia copies za tenders mara kwa mara na ni bei gani?
Kama ni kwa matumizi ya ofisi tu ambayo inafanya kazi za ofisi tu au stationary ambayo haiko busy sana machine inayo kufaa ni Canon IR 1600 ambayo bei yake ni Tsh. 850,000. Ila unaweza kupata mashine ya rangi ya Xerox ambayo sasa hivi tunapunguzo tunauza Tsh. 500,000 (Christmas Special). Hii ni Xerox 7242.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,297
Points
1,250
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,297 1,250
canon ir 3570 huna? Na ni shs ngapi roughly?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Weka picha mkuu maana si wote wana ujuzi wa ku-google...
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Points
1,250
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 1,250
mkuu mi naomba kwanza unipe TIN au VRN yako nikahakiki kama unalipa kodi halali ndo nije tuongee business.
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top