Photo studio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photo studio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by XOXOQY, Aug 20, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hi 2 all bila kuwasahau ma technologists and scientists pamoja na wazee wa

    {<html><body><font color="0000" size="3">programmers</font></body></html>}

    i just mean wazee wa lugha ya mashetan a.k.a intelligents language.
    MIMI NI MTAALAM WA MAMBO YA IMAGE DESIGNING AND EDITING,

    NINGEPENDA KUFANYA KAZI KATIKA STUDIO YOYOTE YA PICHA INAYO DEAL NA MAMBO HAYA HASA INAYOJIHUSISHA NA SPECIAL MODELING IMAGE.
    moja ya kaz yangu inapatkana hapa

    HIVI NDIVYO OSAMA 'FAKE' ALIVYOTENGENEZWA - Global Publishers

    ANAYEHITAJI MTAALAMU WA MAMBO HAYA KATIKA STUDIO YAKE ANICHEKI KWA NAMBA HII 0757079055.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,370
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Matangazo yanalipiwa pale kwa ROBOT
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    we mkali lakini unaonaje ukafungua studio yako kabisa
     
Loading...