Ng'wanangwa JF-Expert Member Joined Aug 28, 2010 Posts 10,827 Reaction score 4,184 Sep 17, 2012 #1 Anaitwa Jesca Kishoa "Igauri singida muamko mkubwa,Pipoooz..!"
Kachanchabuseta JF-Expert Member Joined Mar 8, 2010 Posts 7,263 Reaction score 685 Sep 17, 2012 #2 Sijaelewa??? how akawa binti wa chadema?
Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,216 Reaction score 3,126 Sep 17, 2012 #3 kwa hio?
yaser JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 1,361 Reaction score 299 Sep 17, 2012 #4 mwamko wa milima huko nyuma ila co watu
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Sep 17, 2012 #5 umetumwa!???
Superman R I P Joined Mar 31, 2007 Posts 5,693 Reaction score 1,707 Sep 17, 2012 #6 Amazing . . . . halafu audience yake japo wachache lakini wote ni wavaa suruali. Such a confidence. Heshima sana kwa Wadada wotye ambao mnama-confidence. It means a lot katika maisha.
Amazing . . . . halafu audience yake japo wachache lakini wote ni wavaa suruali. Such a confidence. Heshima sana kwa Wadada wotye ambao mnama-confidence. It means a lot katika maisha.
omben JF-Expert Member Joined May 30, 2012 Posts 823 Reaction score 480 Sep 17, 2012 #7 Hongera dada kwa kazi ya kuelimisha jamii
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 17, 2012 #8 sioni kiashiria cha CHADEMA
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Sep 17, 2012 #9 Basi mi nangoja ageuke...