Photo: Binti wa Chadema

Photo: Binti wa Chadema

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
Anaitwa Jesca Kishoa

598848_357638684318988_1765225740_n.jpg

"Igauri singida muamko mkubwa,Pipoooz..!"
 
mwamko wa milima huko nyuma ila co watu
 
Amazing . . . . halafu audience yake japo wachache lakini wote ni wavaa suruali. Such a confidence.

Heshima sana kwa Wadada wotye ambao mnama-confidence. It means a lot katika maisha.
 
Hongera dada kwa kazi ya kuelimisha jamii
 
Back
Top Bottom