Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,493
- 145,853
Marehemu Senator McCain alikuwa anaheshimiwa sana na watu wengi.
Lakini naona kama vile amekufa na vinyongo moyoni mwake.
Kabla hajafa alisema wazi kuwa hataki rais Trump ahudhurie msiba wake.
Ni wazi yeye McCain na Trump zilikuwa haziivi.
Ila kwa nini afe na kinyongo namna hiyo? Hiyo kwa kweli ni weakness kubwa sana.
Kafa Jumamosi iliyopita. Trump akatoa tamko la kawaida tu.
Bendera ikashushwa nusu mlingoti White House. Jumapili jioni ikarudishwa juu.
Watu wakalalamika, licha ya kwamba sheria ilifuatwa kama ilivyo.
Jumatatu jioni ikashushwa tena nusu mlingoti baada ya watu kulalamika na kumshutumu Trump.
Si vizuri kumlaumu marehemu ila McCain naye alichangia huo mkanganyiko.
Mtu unajua unakaribia kufa halafu unasema hutaki rais wa nchi ahudhurie msiba wako Halafu watu wategemee rais akupe heshima ambazo watu wanadhani unastahili?
Kama hiyo haitoshi, McCain huyo huyo hakutaka hata Sarah Palin, mgombea mwenza wake, ahudhurie msiba wake!
Huyo mzee alikuwa na kinyongo sana na amekufa nacho. Sad
Palin not invited to McCain's funeral: report
Lakini naona kama vile amekufa na vinyongo moyoni mwake.
Kabla hajafa alisema wazi kuwa hataki rais Trump ahudhurie msiba wake.
Ni wazi yeye McCain na Trump zilikuwa haziivi.
Ila kwa nini afe na kinyongo namna hiyo? Hiyo kwa kweli ni weakness kubwa sana.
Kafa Jumamosi iliyopita. Trump akatoa tamko la kawaida tu.
Bendera ikashushwa nusu mlingoti White House. Jumapili jioni ikarudishwa juu.
Watu wakalalamika, licha ya kwamba sheria ilifuatwa kama ilivyo.
Jumatatu jioni ikashushwa tena nusu mlingoti baada ya watu kulalamika na kumshutumu Trump.
Si vizuri kumlaumu marehemu ila McCain naye alichangia huo mkanganyiko.
Mtu unajua unakaribia kufa halafu unasema hutaki rais wa nchi ahudhurie msiba wako Halafu watu wategemee rais akupe heshima ambazo watu wanadhani unastahili?
Kama hiyo haitoshi, McCain huyo huyo hakutaka hata Sarah Palin, mgombea mwenza wake, ahudhurie msiba wake!
Huyo mzee alikuwa na kinyongo sana na amekufa nacho. Sad
Palin not invited to McCain's funeral: report