Pesa za makinikia zimefikia wapi? "wanaume" walilipa?

Akili za kichadema hizi unahoji makinikia ili iweje?

Upeo wako ni mdogo sana kuhoji mambo ya kitaifa ,hoji kwanza ruzuku ya chama

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha mkibanwa kende mnaleta siasa za uchama,kipindi kile wakati mnajionyesha kwenye Makamera Kwa mbwembwe mlidhani hatutaulizia mrejesho wake sio.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwa CCM ya sasa unatakiwa uwe zezeta ili umpigie debe chizi mana ukiwa na akili timanu uta mng' amua kuwa chizi , utamkatalia.
 
Akili za kichadema hizi unahoji makinikia ili iweje?

Upeo wako ni mdogo sana kuhoji mambo ya kitaifa ,hoji kwanza ruzuku ya chama

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama watu hawaruhusiwi kuhoji mambo ya Kitaifa sasa wahoji yapi
Kama mambo ya Ruzuku ashaachiwa mbowe afanye yske
Lakini makinikia nihaki kuhoji tuliambia hapa kwa mbwembwe zote kuwa sasa nchi inakwenda kupata hela mpaka tutanunuliwa Noah
Wakati munalazimisha watu wamsifie mkulu kumbukeni nahaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uliza kwanza yale makinikia bado yapo pale bandarini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…