Kichuguu Platinum Member Joined Oct 11, 2006 Posts 18,061 Reaction score 25,135 Jun 12, 2025 #1 Kama unajua au ulifundishwa na mwalimu (mstaafu) Asia Sufiani na unajua kuwa bado yupo hai na unajua alipo, basi tafadhali nipe contacts zake.,
Kama unajua au ulifundishwa na mwalimu (mstaafu) Asia Sufiani na unajua kuwa bado yupo hai na unajua alipo, basi tafadhali nipe contacts zake.,
Prince Kesh Jr JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 680 Reaction score 1,651 Jun 12, 2025 #2 Kichuguu said: Kama unajua au ulifundishwa na mwalimu (mstaafu) Asia Sufiani na unajua kuwa bado yupo hai na unajua alipo, basi tafadhali nipe contacts zake., Click to expand... Sasa humu ndani Kila mtu anamjua huyo mwalimu wako?Kwanini si usingeeka na shule aliyokuwa anarundisha.
Kichuguu said: Kama unajua au ulifundishwa na mwalimu (mstaafu) Asia Sufiani na unajua kuwa bado yupo hai na unajua alipo, basi tafadhali nipe contacts zake., Click to expand... Sasa humu ndani Kila mtu anamjua huyo mwalimu wako?Kwanini si usingeeka na shule aliyokuwa anarundisha.
D Diego silva JF-Expert Member Joined Nov 22, 2022 Posts 410 Reaction score 665 Jun 12, 2025 #3 Namjua
Saguda47 JF-Expert Member Joined May 1, 2016 Posts 11,774 Reaction score 22,086 Jun 12, 2025 #4 Hujui kuweka details Weka na hivi baada ya jina, 1.Shule aliyokuwa akifundisha 2. Kata, halmashauri na mkoa 3. Walimu wenzake baadhi/maarufu.
Hujui kuweka details Weka na hivi baada ya jina, 1.Shule aliyokuwa akifundisha 2. Kata, halmashauri na mkoa 3. Walimu wenzake baadhi/maarufu.
Mvinyo mpya JF-Expert Member Joined Aug 24, 2013 Posts 3,609 Reaction score 8,734 Jun 12, 2025 #5 Prince Kesh Jr said: Sasa humu ndani Kila mtu anamjua huyo mwalimu wako?Kwanini si usingeeka na shule aliyokuwa anarundisha. Click to expand... Kwani kasema kila mtu anamjua!?
Prince Kesh Jr said: Sasa humu ndani Kila mtu anamjua huyo mwalimu wako?Kwanini si usingeeka na shule aliyokuwa anarundisha. Click to expand... Kwani kasema kila mtu anamjua!?
Prince Kesh Jr JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 680 Reaction score 1,651 Jun 12, 2025 #6 Mvinyo mpya said: Kwani kasema kila mtu anamjua!? Click to expand... Nimemaanisha angeweka detail zake,tuliza komwe
Mvinyo mpya said: Kwani kasema kila mtu anamjua!? Click to expand... Nimemaanisha angeweka detail zake,tuliza komwe
Daudi1 JF-Expert Member Joined Dec 14, 2013 Posts 15,502 Reaction score 25,484 Jun 12, 2025 #7 Anafundisha JF open school sio?
Mvinyo mpya JF-Expert Member Joined Aug 24, 2013 Posts 3,609 Reaction score 8,734 Jun 12, 2025 #8 Prince Kesh Jr said: Nimemaanisha angeweka detail zake,tuliza komwe Click to expand... Upo kishari shari mkuu
Prince Kesh Jr said: Nimemaanisha angeweka detail zake,tuliza komwe Click to expand... Upo kishari shari mkuu
Uponyaji na uzima JF-Expert Member Joined Jul 9, 2015 Posts 1,000 Reaction score 2,139 Jun 12, 2025 #9 Vipi alikuwa pisi na sasa umepata hela?
Bueno JF-Expert Member Joined Aug 16, 2022 Posts 34,607 Reaction score 59,727 Jun 12, 2025 #10 Maelezo hayajatosha ongeza maelezo