pengo lake halitozibika


Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,143
Likes
164
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,143 164 160
mapenz yana nguvu kuliko ki2 chochote ndivyo ninavyoamini mpk sasa nilikuwa na mpenz wangu bt amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma kabla hata hajaondoka we were nt in gud terms ni kwa sababu ya cheating za hapa na pale,nilitarajia uondokaji wake ungenifanya niwe free from her kistress na hata kuachana nae bt hali ni ngumu kwangu 2nawasiliana kimtndo,nimedate wasichana wengne niweze kumsahau lakini wap akili yangu yote ipo kwake,jana ndio kanitamkia live kwamba kapata m2 mwingne so there is nthng I can do,nipo ktk transition period ya kuweza kumsahau ktk memory yanguiliyojaa huzuni,wivu na hasira,
nahtaj ushauri wowote ambao utanifanya niweze kumsahau kwa urahisi!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,351
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,351 280
Time will heal all the wound.
Msamehe tu, endelea kujichanganya na marafiki, tembelea maeneo mapya, iambie nafsi yako kuwa ilizaliwa ikiwa na furaha, na inaweza kuendelea kufurahi hata bila ya uwepo wa huyo mtu
mapenz yana nguvu kuliko ki2 chochote ndivyo ninavyoamini mpk sasa nilikuwa na mpenz wangu bt amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma kabla hata hajaondoka we were nt in gud terms ni kwa sababu ya cheating za hapa na pale,nilitarajia uondokaji wake ungenifanya niwe free from her kistress na hata kuachana nae bt hali ni ngumu kwangu 2nawasiliana kimtndo,nimedate wasichana wengne niweze kumsahau lakini wap akili yangu yote ipo kwake,jana ndio kanitamkia live kwamba kapata m2 mwingne so there is nthng I can do,nipo ktk transition period ya kuweza kumsahau ktk memory yanguiliyojaa huzuni,wivu na hasira,
nahtaj ushauri wowote ambao utanifanya niweze kumsahau kwa urahisi!!!
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
mapenz yana nguvu kuliko ki2 chochote ndivyo ninavyoamini mpk sasa nilikuwa na mpenz wangu bt amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma kabla hata hajaondoka we were nt in gud terms ni kwa sababu ya cheating za hapa na pale,nilitarajia uondokaji wake ungenifanya niwe free from her kistress na hata kuachana nae bt hali ni ngumu kwangu 2nawasiliana kimtndo,nimedate wasichana wengne niweze kumsahau lakini wap akili yangu yote ipo kwake,jana ndio kanitamkia live kwamba kapata m2 mwingne so there is nthng I can do,nipo ktk transition period ya kuweza kumsahau ktk memory yanguiliyojaa huzuni,wivu na hasira,
nahtaj ushauri wowote ambao utanifanya niweze kumsahau kwa urahisi!!!

Jaribu tu kukubaliana na uhalisia na umtoe huyo mtu ktk moyo wako kwa vile si wako tena,maisha ni lazima yaendelee kama kawa,kuwa mvumilivu na taratibu pasipo kukurupuka usianzishe mahusiano mengine kwa kukurukupa just kuziba pengo lake.Give yourself time,let go of her.Utapata mwingine atakayeziba hilo pengo vizuri tu,mbona wako wengi tu.!!!!!!!!!1
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,533
Likes
2,686
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,533 2,686 280
Polepole yatakwisha. Muda na kujipa thamani ni dawa nzuri sana.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
108
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 108 160
pole sana hao ndio manawake ndugu yangu i do wanda u guys kwanini umpe mtu moyo wako wote ????kwanini ulizaliwa nae?? to me it doesnt make sence namwogopa sana mtu wakukutana naye ukubwani
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,770
Likes
20,138
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,770 20,138 280
Dah inaonyesha huyo ulimpenda, pole sana, kip urself so busy
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
470
Likes
30
Points
45
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
470 30 45
mapenz yana nguvu kuliko ki2 chochote ndivyo ninavyoamini mpk sasa nilikuwa na mpenz wangu bt amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma kabla hata hajaondoka we were nt in gud terms ni kwa sababu ya cheating za hapa na pale,nilitarajia uondokaji wake ungenifanya niwe free from her kistress na hata kuachana nae bt hali ni ngumu kwangu 2nawasiliana kimtndo,nimedate wasichana wengne niweze kumsahau lakini wap akili yangu yote ipo kwake,jana ndio kanitamkia live kwamba kapata m2 mwingne so there is nthng I can do,nipo ktk transition period ya kuweza kumsahau ktk memory yanguiliyojaa huzuni,wivu na hasira,
nahtaj ushauri wowote ambao utanifanya niweze kumsahau kwa urahisi!!!
Yataisha tu ndugu, sibiri upate wa kukurusha roho, utasahau huko nyuma, anyway is a matter of time, dont worry be happay. :israel:
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,143
Likes
164
Points
160
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,143 164 160
its a matter of tym!!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
pole sana hao ndio manawake ndugu yangu i do wanda u guys kwanini umpe mtu moyo wako wote ????kwanini ulizaliwa nae?? to me it doesnt make sence namwogopa sana mtu wakukutana naye ukubwani
my dear, subiri upate atakayekudatisha ndo ujiulize kwa nini watu wanakabidhi mioyo yao kwa wapenzi........
mimi hii siishangai kabisaaaaaaaaaaaa, sababu ili nifurahie mapenzi naamini kwenye kujikabidhisha kwa mwenzangu mwili na moyo.....
akinitenda, time is always the best solution......with time nitapona tu.
siamini kwenye kupenda nusu nusu, naona sijitendei haki ya kufurahia mapenzi
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,898
Likes
125
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,898 125 160
Pole kaka namini hayo maumivu yatakwisha bt usihangsike tulia ukimpata anayekupendeza machoni na moyoni mpende kisawasawa bsi utakua kama wewe uliyezaliwa ili ugurahie maisha amini ni wewe mwenyewe tu waweza kujitengenezea furaha kwanza umeshauriwa mengi yafate bro.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
108
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 108 160
my dear, subiri upate atakayekudatisha ndo ujiulize kwa nini watu wanakabidhi mioyo yao kwa wapenzi........
Mimi hii siishangai kabisaaaaaaaaaaaa, sababu ili nifurahie mapenzi naamini kwenye kujikabidhisha kwa mwenzangu mwili na moyo.....
Akinitenda, time is always the best solution......with time nitapona tu.
Siamini kwenye kupenda nusu nusu, naona sijitendei haki ya kufurahia mapenzi
dadad FP bwaga moyo wako wote safisana natumia akili sana kuliko moyo wangu mie so naishi kwa maarifa sana kwenye hii dunia moyo wangu una nafasi ndogo sana katika kucontrol maisha yangu aisee .siwezi ukabidhi wote kama gunia la sukari niuzwe kwa kilo kusubiri kuisha nitaipataje furaha wakati wakilio changu
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
dadad FP bwaga moyo wako wote safisana natumia akili sana kuliko moyo wangu mie so naishi kwa maarifa sana kwenye hii dunia moyo wangu una nafasi ndogo sana katika kucontrol maisha yangu aisee .siwezi ukabidhi wote kama gunia la sukari niuzwe kwa kilo kusubiri kuisha nitaipataje furaha wakati wakilio changu
ndo maana nimesema hivi mdogo wangu nivea, bado hujampata.......
kila mtu kapita huko kwenye kutumia akili badala ya moyo........ mara nyingi kama mtu smart unapoamua kuingia kwenye mapenzi unaanza kutumia akili, kadiri siku zinavyoenda na mnavyozidi kudatishana feelings zinahama kutoka kutumia akili mpaka kutumia moyo........
nakuelewa kama unasema unakuwa na mtu, kabla hajakuingia kisawasawa tayari mmeshaachana........
lakini kama unakaa na mtu kwenye mapenzi kwa muda mrefu.......mnapeana kila kitu......bado unatumia akili? basi mdogo wangu hufaidi ladha ya mapenzi.....
Onyo: usimkabidhi moyo mpita njia.................
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
mapenz yana nguvu kuliko ki2 chochote ndivyo ninavyoamini mpk sasa nilikuwa na mpenz wangu bt amesafiri kwenda nje ya nchi kusoma kabla hata hajaondoka we were nt in gud terms ni kwa sababu ya cheating za hapa na pale,nilitarajia uondokaji wake ungenifanya niwe free from her kistress na hata kuachana nae bt hali ni ngumu kwangu 2nawasiliana kimtndo,nimedate wasichana wengne niweze kumsahau lakini wap akili yangu yote ipo kwake,jana ndio kanitamkia live kwamba kapata m2 mwingne so there is nthng I can do,nipo ktk transition period ya kuweza kumsahau ktk memory yanguiliyojaa huzuni,wivu na hasira,
nahtaj ushauri wowote ambao utanifanya niweze kumsahau kwa urahisi!!!

Pole mkuu, kudate na wasichana wengine si solution ya tatizo lako, unaweza kuambulia magonjwa na mambo mengine mabaya zaidi. Solution ni wewe kuikubali hiyo hali ya kwamba umepigwa chini na kuconcentrate na mambo mengine ya kimaendeleo. Maisha bado yapo, na utampata atakayekupenda kwa moyo wote.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
pole sana jaribu kujichanganyakwamarafiki wapya na kujiweka bize na mambo yako binafsi naimani cku moja utampta atakae kupenda zaidi na utajiulizwa y nilichelewa kukupata wewe barafu wa moyo wangu mapema hadi kuwekewa gunia la misumari kichwana kila kitu kinaitaji imani amini utapata
 
Kibua

Kibua

Senior Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
105
Likes
58
Points
45
Kibua

Kibua

Senior Member
Joined Jan 3, 2012
105 58 45
matatizo ya mapenzi huwa soo common na solution zake pia.
wapo wengi wenye tatizo kama lako anyway pole sana.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,494
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,494 280
ila kiukweli na ujanja huu wa nazi macho matatu lakini haioni, sikujua wanaume wanakamatikaga na kuwa wadogo hivi! hivi nikimuacha Paw atajuta? Au nitakuwa nimepiga ngumi ukuta? Sijui nawazaje leo, ngoja....
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Shukuru Mungu mmetengana kwana anaonekana ni MALAYA hivyo angekusumbua sana mngeishi wote. Usimwambie lakini mimi nimekwambia yeye ni MALAYA
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Pole sana yatapita tu!....
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
80
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 80 145
ndo maana nimesema hivi mdogo wangu nivea, bado hujampata.......
kila mtu kapita huko kwenye kutumia akili badala ya moyo........ mara nyingi kama mtu smart unapoamua kuingia kwenye mapenzi unaanza kutumia akili, kadiri siku zinavyoenda na mnavyozidi kudatishana feelings zinahama kutoka kutumia akili mpaka kutumia moyo........
nakuelewa kama unasema unakuwa na mtu, kabla hajakuingia kisawasawa tayari mmeshaachana........
lakini kama unakaa na mtu kwenye mapenzi kwa muda mrefu.......mnapeana kila kitu......bado unatumia akili? basi mdogo wangu hufaidi ladha ya mapenzi.....
Onyo: usimkabidhi moyo mpita njia.................
Dah mtu wangu FP umezungumza kiutaalamu na uzoefu tena wa kiutu uzima, kwa kifupi umeni -move.
Kwa kufuatilia maongezi yako na nivea na hii sred inaonekana bidada nivea ni mhanga au bado ana majeraha.
Wengi tukitoka kwenye maumivu huwa tunakuja na imani nyingi ila labda tuwe tunazungumzia kitu kingine, ila kwenye mapenzi.... Hamna kupenda nusunusu, kama unajiona upo hvyo kwenye mahusiano yako basi isubiri ajali kamili!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,559
Members 462,184
Posts 28,482,078