pendezesheni wake zenu bana aka!!!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
Najua utakuja na matatizo yake lakini leo naomba ujue matatizo ayakusaidii kusimamisha
kumweka mkeo awe bora kuliko wengine..ndio maana ukaacha kuchukua yale ya lasvegas
na kukimbilia nae kanisan..,kuna wanaume wenngi wakiwa nje wanatumika sana sana
wengi wako radhi kutoa hata laki kwenye ma club ya pombe ili radi watu wawaone
lakini sio kumnunulia mkewe hata khanga ,kitenge jamani hata gold za kupaka basi sh 5000 pale
kariakoo ukiitaji wapi ni pm..m sisemi amuwwapendezeshi kama uko kwenye huo mstari basi
ongeza juhudi..wanawake wengi tena wengine waume zao wana uwezo mkubwa tu unakuta njiani
kama wajawazito..maana mjamzito ukimuuliza mbona hivi anakwambia kwani niko mwenyewe ingawa
kwa ma didy aikuwa hivyo tena ujauzito kupendeza ilikuwa 105%

atutaki kukta manywele yako ovyo ati mzee mambo yake ovyo huku anashinda rosegarden plss

kwaakuwa ni vigumu kujua mfuko wako basi MUNGU mwenye rehema alienipa mda huu
kuwapa ujumbe viumbe wa Mungu walio duniani basi ni vyema tusiache kuwapendezesha waume zetu
Mungu awabariki
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Baelezee baelewe banaa! Ila urudi na ya wadada kutunza waume pia.manake mwenza ni barua inayosomeka huko mtaani.sio hadi small house ikutumie msg kuomba poo!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Akipendeza sana pia unakaribisha matatizo mengine pia....kila 'mtu' atamtamani!:confused3:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
Baelezee baelewe banaa! Ila urudi na ya wadada kutunza waume pia.manake mwenza ni barua inayosomeka huko mtaani.sio hadi small house ikutumie msg kuomba poo!
nakuja nao hao mpwa ngoja nianze na hizi sitakimbichi hizi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
Akipendeza sana pia unakaribisha matatizo mengine pia....kila 'mtu' atamtamani!:confused3:
kabla ya kumuoa alikuwa atamaniwi...bana bana bana a cha bana pendezesha yeye bana ...usiache watu wakusaidie kununua hata hereni za alf 5 pale kariakoo kuna wabaya kwenye matumizi wala awaangalii nyumban wameacha wapi wakikutana na small house
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,916
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,916 280
Akipendeza sana pia unakaribisha matatizo mengine pia....kila 'mtu' atamtamani!:confused3:
Hahahahaha LOL! Mkuu SMU....kwa hiyo ni bora awe nyuku nyuku :):):)...halafu hata mkitoka naye ukiwaona waliopendeza basi macho juu juu :) kushangaa kwa jinsi walivyopendeza hahahaha lol!



 
Last edited by a moderator:
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
Hahahahaha LOL! Mkuu SMU....kwa hiyo ni bora awe nyuku nyuku :):):)...halafu hata mkitoka naye ukiwaona waliopendeza basi macho juu juu :) kushangaa kwa jinsi walivyopendeza hahahaha lol!



kwaniaba ya jf nakutunuku degree ya waliotukuka
 
Last edited by a moderator:
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Wanaume wa dot com kila siku wanalalamika kufanywa ATM. Wanapenda ambavyo vishapendezeshwa.lol.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
kabla ya kumuoa alikuwa atamaniwi...bana bana bana a cha bana pendezesha yeye bana ...usiache watu wakusaidie kununua hata hereni za alf 5 pale kariakoo kuna wabaya kwenye matumizi wala awaangalii nyumban wameacha wapi wakikutana na small house
Hahahahaha LOL! Mkuu SMU....kwa hiyo ni bora awe nyuku nyuku :):):)...halafu hata mkitoka naye ukiwaona waliopendeza basi macho juu juu :) kushangaa kwa jinsi walivyopendeza hahahaha lol!
Kila kitu kwa 'kiasi'...kikizidi sana kuna shida zake. Halafu 'kizuri kula peke yako...usitake kula na nduguzo/jirani'!:):):)
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Najua utakuja na matatizo yake lakini leo naomba ujue matatizo ayakusaidii kusimamisha
kumweka mkeo awe bora kuliko wengine..ndio maana ukaacha kuchukua yale ya lasvegas
na kukimbilia nae kanisan..,kuna wanaume wenngi wakiwa nje wanatumika sana sana
wengi wako radhi kutoa hata laki kwenye ma club ya pombe ili radi watu wawaone
lakini sio kumnunulia mkewe hata khanga ,kitenge jamani hata gold za kupaka basi sh 5000 pale
kariakoo ukiitaji wapi ni pm..m sisemi amuwwapendezeshi kama uko kwenye huo mstari basi
ongeza juhudi..wanawake wengi tena wengine waume zao wana uwezo mkubwa tu unakuta njiani
kama wajawazito..maana mjamzito ukimuuliza mbona hivi anakwambia kwani niko mwenyewe ingawa
kwa ma didy aikuwa hivyo tena ujauzito kupendeza ilikuwa 105%

atutaki kukta manywele yako ovyo ati mzee mambo yake ovyo huku anashinda rosegarden plss

kwaakuwa ni vigumu kujua mfuko wako basi MUNGU mwenye rehema alienipa mda huu
kuwapa ujumbe viumbe wa Mungu walio duniani basi ni vyema tusiache kuwapendezesha waume zetu
Mungu awabariki
Ubarikiwe
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
pdidy huwa una mada nzuri ila tatizo lako ni moja ....huwa unaandika kama unakimbizwa......
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
umenena pdidy...
uanaume wa ukweli ni ku take care of ur wife and kids, sio kufungua zp!!lazima umng'alishe wife mkuu, sio wewe unang'aa wife amepauka utafikiri kipande cha muhogo...i&i
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Kila kitu kwa 'kiasi'...kikizidi sana kuna shida zake. Halafu 'kizuri kula peke yako...usitake kula na nduguzo/jirani'!:):):)
SMU hicho kiasi unachokizungumzia kuna watu wanaona wanapoteza
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,028