Pendekezo: Filikunjombe awe Waziri Mkuu mpya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Filikunjombe awe Waziri Mkuu mpya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Apr 20, 2012.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,259
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    NDIGu watanzania wenzangu, raia wenye mapenzi mema na inji hii, waume kwa wanawake, wakubwa kwa wadogo, waliosoma na wasiosoma...mabibi na mabwana!!!!

    ni ushahidi tosha kuwa maisha ya watanzania wengi kwa miaka mingi yamedumazwa na kutiwa kilema na mipangilio ya utawala wa KICHIFU na ubadhirifu unaokumbatiwa na CCM!!

    sasa nchi imekomaa watu wanataka wawe na uamuzi juu ya hatma ya nchi yao!!

    watu wamelia..tumeona wezi wa kuku wakitupwa magerezani...wahujumu wa afya elimu na kila tunu na rasilimali ya taifa wakilindwa na kupigiwa makofi....

    mwalimu alisema, naomba tumuelewe.....mwalimu...yeye ni mwanaCCM mwenye kadi namba moja...alikiri kuwa taifa kwanza CHAMA baadae!!!

    wengi tumejitolea kuulea upinzani kwa nia njema ya taifa..adhabu tunazozipata ni kali sana...wengine walisema tumejitakia wenyewe!!!!

    sasa umefika wakati..tuungane kuilinda nchi yetu....

    waliiba kina jairo, na wenzao....wakalindwa.....

    wakaua watu kule muhimbili...wakalindwa....

    wakafilisi mashirika ...wakalindwa...

    jamani nyie huko CCM??? mbona chama kina hazina kubwa ya watu wanaoeleweka woga uko wapi???

    mnaogopa nini kuvunja baraza ya mawaziri??? kwani MPAKA SASA WABUNGE WANGAPI WAMESOMEA UWAZIRI KIASI KWAMBA HAMNA WATAALAMU WA KUTOSHA WA KUFANYA KAZI YA UWAZIRI???

    NA NI PEPO GANI LILIWAKUTA MKAANZA KUCHAGUA MAWAZIRI WANAOTEMBEA NA LAP TOP TATU?? NA PETE MBILI ZA ALMASI?

    tumewaona VIJANA,,,tumewaona WAZALENDO!!! tumewaona waCHAPAKAZI...

    filikunjombe tumekuona unavyochapa kazi na kaka zITTO KUNUSURU NCHI.....kule poac..

    USIOGOPE, JIKUSANYE NA WENZIO...WASIKUTISHE KWENYE KIKAO CHAO MCHANA...NI MAGAMBA TU HAO!!!!

    KOMAA NAAMINI KABISA KUNA KITU CHA AJABU KINATAKA KUTOKEA HAPA!!!!! NA NAOMBA WANA JF TUTOE MAWAZO SASA....

    UNAONAJE serekali ya tanzania chini ya waziri mkuu mteule HIS EXELENCY DEO FILIKUNJOMBE?????

    ni muhimu sana kulitafakari hili wakati tunaendelea kuwalilia SOKOINE NA KOLIMBA!!!!!
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,661
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    ...ooh...ooooh!!
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Kwa nini asiwe Zitto? Huu sio wakati wa kuwaza vyeo kama wana nia ya kweli ya kukomboa wananchi .
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndoto za mizimu ya mababu!!!!!!!

    serikali haiihitaji wazungumzaji inahitaji watendaji.

    Tupe CV yake ya utendaji sio uzungumzaji. Nitakuwa tayari kukuunga mkono
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sina imani na mtu yeyote wa magamba. Wote ni mafisi tu.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Deo?.....kweli CCM mmechoka sasa! hahahaa!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ...Labda kama Deo atahamia Chadema.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Siasa ina mambo. Siyo kila msemaji anafaa kuwa Waziri achilia mbali waziri mkuu.
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mbona ww wamtaja zitto?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    1. Kessy
    2. Zambi
    3. Filikunjombe
    4. Serukamba
    Basi wote hao wanastahili kuwa Mawaziri.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sio rahisi kwa JK kumpa uwaziri kwani kaiumbua serikali yake
    kati ya waliotajwa kufukuzwa wengi ni maswaiba wake
    hakuna kitiakachoendelea labda wabunge waungane wapige kura ya kutokuwa na iman na rais
     
  12. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Marekebisho
    Ndigu...isomeke NDUGU
    Inji....isomeke NCHI
    ujumbe mzuri
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ikiwa kushika tu vuvuzela na kupuliza ndo utendaji wenu ccm poleni.....huko wote mmeoza hakuna msafi.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Gamba gamba tu.
     
  15. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hebu nijuzeni coz nipo mbali na vyombo vya habari na matukio hivi sasa je tayari Pinda kasha acha kazi au?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hebu tupia cv ya mizegwe pinda tuichek
     
  17. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,465
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    CV is no longer a good measure!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Tanzania hamna upinzani...Nashangaa mambo yote yanayohusu utendaji mbovu wa Serikali yanaibuliwa na CCM wenyewe! Hawa wapinzani role yao ni nini? Ni kuandamana tu au ni ku deal na kesi zao mahakamani? Still nipo puzzled!!
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    napendekeza awe Lusinde.
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    wali=ubwabwa
     
Loading...