Pendekeza adhabu 5 kwa mafisadi wa Escrow

ALPHRED MAHUNJA

JF-Expert Member
Aug 30, 2013
309
225
je wewe unaweka adhabu hizo kwa mamlaka gani? Maana sheria zinatungwa na bunge pia zinatafsiriwa na mahakama tena sheria hizo zisiwe kinyume na katiba.Tuache kupelekwa kwa hisia zetu bali kanuni na taratibu tulizojiwekea tu na kama kuna madhaifu kwenye sheria basi ni bora kuweka sheria na taratibu mpya zinazofaa.adhabu ulizoorodhesha kwa mujibu wa kosa hilo haziwezi kutolewa mahakamani pia kumbuka bila ushaidi wa kutosha mahakama humuachia huru mtuhumiwa.
 

ALPHRED MAHUNJA

JF-Expert Member
Aug 30, 2013
309
225
Silaha ya muoga na anayeelekea kuhishiwa hoja ni matusi .Wewe kama mwanajamvi mwenzangu nakushahuri tu tumia lugha nzuri ili tutambue mchango wako wa fikra ili tujenge taifa letu si vema kila anayekwenda kinyume na mawazo yako utumie lugha chafu bali uchukue mawazo yake kama changamoto ya kuifanyia kazi ili upate majibu safi.Naongea toka moyoni nimekusamehe bure maana ndiyo changamoto za kupingana kimawazo. kumbuka kuwa atakayepatikana na hatia atapewa adhabu kwa mujibu wa sheria na si utakavyo wewe.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,462
2,000
Silaha ya muoga na anayeelekea kuhishiwa hoja ni matusi .Wewe kama mwanajamvi mwenzangu nakushahuri tu tumia lugha nzuri ili tutambue mchango wako wa fikra ili tujenge taifa letu si vema kila anayekwenda kinyume na mawazo yako utumie lugha chafu bali uchukue mawazo yake kama changamoto ya kuifanyia kazi ili upate majibu safi.Naongea toka moyoni nimekusamehe bure maana ndiyo changamoto za kupingana kimawazo. kumbuka kuwa atakayepatikana na hatia atapewa adhabu kwa mujibu wa sheria na si utakavyo wewe.
hao lazima washugulikiwe kama majambazi wanavyokamatwaga, hao mafisadi majizi wana stahili
wapewe adhabu kali na ya kish..nzi hakuna kuwaonea huruma
au wewe unataka waachishwe tu kazi bila kufanywa lolote kama ilivyozoeleka,
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,920
2,000
1.wafilisiwe
2.watobolewe macho.
3. wapigwe kama vibaka
4.wachomwe moto
5.wawekwe hadharani wao na familia zao tuwazomeee majambazi
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
Pesa zirudi na wafilisiwe Mali zao zote na kifungo cha miaka 15 jela
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,593
2,000
NApendekeza wasipewe adhabu yoyote

*Wapandishwe vyeo,wabaki navyo walivyonavyo.

*Wasirudishe pesa walizoiba,ikiwezekana waongezwe.

Maisha yazidi kuwa tight,tanesco ongezeni makato,bei za bidhaa zipande mara tatu zaidi,
2015 tutakuwa tumejifunza kuwa 2010 tuliingia thietre ya kichwa huku tunaumwa matumbo.
 
Last edited by a moderator:

Brown73

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
1,066
2,000
Kabla ya yote pesa zirudi kwanza!
Pesa kurudi ndugu yangu si rahisi kwani hadi sasa hizo hela wameshazihamisha na kama kuna mahengo wamesha andika majina ya watu wengine. Hapo ni kifungo tu si chini ya miaka 30 au zaidi. Kuna kijana aliiba vyombo vya ndani akahukumiwa miaka 5 sasa hawa je itakuaje
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
15,527
2,000
Mimi ningependelea wachomwe sindano za sumu then wakifa, maiti zao zikaushwe vizuri....alafu ziifaziwe pale makumbusho ya taifa....pamoja na bango kubwa mbele yao....HAWA NI MAFISADI.....
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,824
2,000
wakati mnafikiria adhabu,napendekeza hati zao za kusafiria zikamatwe.
Wawekwe kizuizini ndani ya pori la selous wakisubiri utaratibu mwingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom