Peanut butter yaani siagi ya karanga pamoja na asali

Peanut butter yaani siagi ya karanga pamoja na asali

charles mgina

Member
Joined
Feb 16, 2016
Posts
35
Reaction score
18
Pata peanut butter smooth yaani siagi ya karanga laini yenyemchanganyiko wa chumvi tamuuj isiyochanganywa na kitu zaidii ya chumvi tu lainiiì kwa bei chee kabisa ya sh 3500 tu na pia tunatoa offa nzuri kwa wale wenye maduka yao ambao wangetamani kuuuza madukani wahi sasa peanut butter zetu ni laini na pia ni boraa zinadumu kwa mwaka mzika bila.kuharibika na pia asali mbichi toka njombe tunauzaaaa kuanzia lita 1 hadi 20 wahi sasa

Kwa maelezo zaidi poga simu 0718454443 au 0717178455 asanteee


a6ef3fcf85a245ceb3432e4baac8dc65.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanini uhangaike kutwanga karanga wakati kampuni yako ya ck product wamekurahisishia siagi ya karanga zilizotangwa na fresh kwa bei poa kabisa utapata na utaletewa ulipo bure wahi sasa peanut butter kuanzia gram 400 paka kubwa ya kilo moja tunayo lakin pia ukitaka zaid ya hapo tutakutengenezea special order kwa ajili yako ck product kampuni inayojali mahitaji ya watejaaa karibun sana


Kwa mawasiliano zaod 0718454443 au 0717178455

112b4b1dabacb77887fd5da6462e53bf.jpg
74bdb4dc77ffafddc6dd6dd394e30f4a.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom