PC yangu haitaki kuconnect wi-fi

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
wakuu kama kilivyo kichwa hapo juu,pc yangu inagoma kabisa kuswitch on wi fi,wala kufanya connection kwa wireless msaada tatizo nin? au nifanye nin?
nawasilisha.kam pich znavoonesha hapa chini
IMG-20161231-WA0003.jpg
IMG-20161231-WA0004.jpg
 

Mars Rover

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
333
225
wakuu kama kilivyo kichwa hapo juu,pc yangu inagoma kabisa kuswitch on wi fi,wala kufanya connection kwa wireless msaada tatizo nin? au nifanye nin?
nawasilisha.kam pich znavoonesha hapa chini
Drivers bro.. Andika Model Number ya PC yako nenda kwenye website ya TOSHIBA.. Kuna kitengo cha Support and Drivers utaulizwa model number then watakuletea list ya drivers zote kwa ajili ya laptop yako, download.... Install... Reboot.. umemaliza kazi
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
Drivers bro.. Andika Model Number ya PC yako nenda kwenye website ya TOSHIBA.. Kuna kitengo cha Support and Drivers utaulizwa model number then watakuletea list ya drivers zote kwa ajili ya laptop yako, download.... Install... Reboot.. umemaliza kazi
Thanks in advance mkuu.nitafanya ivo
 

christumaini

Senior Member
Sep 27, 2010
166
250
ikizingua nenda kwa device manager ondoa drivers za wifi then zi restore..(kama ni tatizo la drivers kucorrupt linaji resolve lenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom