Pato La Taifa Tanzania Lafikia Trilioni 130.18/=

Pato La Taifa Tanzania Lafikia Trilioni 130.18/=

Hilo litakuwa ni pato la nchi, siyo la serikali ........Itakuwa ni GDP.

Ila ingekuwa vema kama wangeweka figures kwenye USD ili tulinganishe %s na miaka ya nyuma. Kwa figure zaTsh kunaweza kuchangiwa zaidi na thamani ya pesa yetu ambayo iko volatile sana.
 
Sekta ya afya inaangaliwa kwa umakini, hao kina mama walishaanza kuboreshewa mazingira na bado yataboreshwa zaidi. Haiwezekani kukamilisha kila kitu kwa siku moja hata nchi ingeshikwa na nani. Kwa muda ambao mheshimiwa JOHN MAGUFULI amekaa madarakani kwa kweli kuna vitu amefanya kwenye sekta ya afya hata kama hamtakubali. Na naamini kwa kipindi chake mambo mengi yatabadilika na hata upinzani unajua hilo na sera za kuongea hamna tena. Aendelee kupewa support ili atimize yale aliyokusudia kwa wanyonge si kupinga kila kitu.
Siyo kwenye afya tu!
Ukienda kwenye elimu kuonyesha maajabu, kwenye kusambaza maji kaonyesha maajabu, umeme hasa kupitia REA maajabu, nidhamu sekta ya umma maajabu, bado barabara, reli, meli, ndege nk
 
Hao hata Marekani na Ulaya wapo ndugu yangu. Hakuna taifa lisilo na masikini. Ukweli ni kwamba Ingawa JPM ananunua Dreamliner na kujenga standard gauge, kutafuta nauli za kupanda hizo ndege na train ni jukumu lako. It is a strange world lakini hali ndo hiyo.
Hahahaaaa
 
Back
Top Bottom