pati ya jiko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pati ya jiko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tz1, May 28, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hivi kina umuhimu gani wa hiyo pati,?kama kuna kitu wanajifunza ni nini na kwani nilazima wafanye kwenye ukumbi na watu wengi?uswahilini utakuta kuna watoto na vitu vinavyo onyeshwa si sahihi.je zamani hii kitu ilikuwepo,na kama ilikuwepo kunatofauti na sasa?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,012
    Likes Received: 5,181
    Trophy Points: 280
    nia ya kitchen pati ni kumoatia vifaa vya ndani na vyombo binti, pamoja na mafunzo jinsi ya kuishi kwenye hyumba/ndoa (marunzo hutolewa kwa lugha ya staha) sasa kama watu wanaitumia vingine mmmmmh
     
  3. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kisw sanifu JIKO MTAWAZO
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimeona kwenye video mwanamke anaye toa vitu kwenye sanduku anachukua chupi na kuvua yake kisha ana vaa mpya.
    Je huyo mwanamke mwenye pati alikuwa hajui ku vaa chupi?
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jiko lina tawaza?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuhudhuria kichen pati mmoja daah yanayozungumzwa unyago sio unyagoni khaa
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,012
    Likes Received: 5,181
    Trophy Points: 280
    unajua kitchen pati ni vile mnavyoandaa, malengo yenu ni nini..... Mkitaka( mambo ya kiswahili? )mtapeleka watu wa kusasambua....
    Mkitaka ya kidini mtaleta watoa mafunzo ya kidini..
    Mkitaka ya kawaida mweka wamama wa kawaida....
    Mkitaka ya kuwaacha watu vinywa wazi jtaleta mashangingi yamjini yaje kukata mauno na kuvua pichu.......
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,435
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    kaka watanzania utawaweza? ni wabunifu sana wa mambo ya hovyo hovyo, wenye kupenda kulaumu wenzao wafanyao hovyo hovyo...mwisho wa siku hujikuta nao ni hovyo
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mie sioni kama mafunzo ya masaa yanasaidia pale nahisi wanarudisha vyombo walivyotowa wakati wenzao wanafanyiwa hiyo shughuli,utamkuta yule anae sasambua anashanga kama mkanda wa jeshi anakwambia mumeukamfanyie nini,mie naona aibu... wengine wanavua nguo yani balaa moja kwa zote...
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    promiseme ni kweli kabisa.Kitu kingine una mfundisha nini mwanamke wakati alisha kuwa na rafiki wa kiume na anajua
    kila kitu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    wa2 wengne wabish!!
     
  12. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    wa2 wengne wabish!!
     
Loading...