Pata Vitabu

Pata Vitabu

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
394
Reaction score
166
Je, unahitaji kitabu cha elimu ya:-

- Malezi - Uongozi - Ujasiriamali
- Saikolojia
- Mafanikio na Masula Mengine ya Kimaisha kwa ujumla?

Wasiliana nami… Ni vitabu vilivyoandikwa kuendana na mazingira ya Kitanzania na ulimwengu kwa ujumla. Eleza aina ya kitabu unachokitaka katika maeneo tajwa hapo juu nawe utatumiwa kwa bei nafuu kabisa. Kwa kupata nakala yako ya softcopy (pdf) tuma hela kwa namba 0718 174415 au 0758 397557. Kisha tuma email address yako na jina kamili. Bei ni Sh. 5,000/= (elfu tano tu kwa kitabu kimoja).

Soma Vitabu, Pata Ufahamu, Pata Nguvu...
Ufahamu ni Nguvu
 
Una kitabu chochote cha. Elvis musiba. Njama ,kikosi Na vingine. Ni pm
 
Back
Top Bottom