Pata mikopo ya haraka, riba nafuu

Keben

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
702
250
Riba nafuu maana yake nini? Na utupe maelezo kwamba mkopo ndani ya saa 7 unawezekanaje?.
 

Alure

JF-Expert Member
Dec 27, 2014
1,103
2,000
Bwana Liquid ungeweka kila kitu wazi ili kuepuka maswali yangayowezwa kuepukwa, mfano vigezo vya kupata mkopo,kiwango cha riba kwa mkopo au mwezi n.k
Fanya tangazo lako livutie na sio likimbiwe .....
 

Liquid Microfinance

New Member
Jan 3, 2017
4
45
Nahitaji 2M vigezo vikoje
1: Uwe Na Wazo La Biashara
2: Mdhamini
3: Dhamana Iliyo Na Thamani Ya Zaidi Ya Mkoko Unaoombwa
4: 25% Ya Riba Per 3 Month "Hatutoi Mikopo Ya Zaidi Ya Miezi 3"
5: 20,000 Application Form
6: Service Charge 5% Ya Mkoko Wako
8: 1% Ya Insurance Kwa Ajili Ya Mkopo Wako
 

mkwawa complex

Senior Member
Dec 15, 2016
184
250
WATU WANAOTOA MIKOPO YA AINA HII NI MATAPELI NA WEZI WAKUBWA.WANA-TAKE ADVANTAGE YA UMASKINI WA WALALA HOI NA KUTOJUA KWAO HESABU,KUENDELEA KUWAANGAMIZA.KWA UHALISIA RIBA YA MKOPO HUU NI 31% KWA MIEZI 3, AMBAYO INA MAANA NI RIBA YA 124% KWA MWAKA.WAKATI RIBA YA MKOPO WA BIASHARA KWENYE BANK NYINGI HAIZIDI 24% KWA MWAKA(AMBAYO NI 6%)KWA MIEZI 3.HUU NI WIZI WA MCHANA KWEUPE WA KUWAIBIA MASKINI ILI ATAKAPOSHINDWA KULIPA UJE UMNYANG'ANYE HATA KILE KIDOGO ALICHOKUWA NACHO AKAKIWEKA KAMA DHAMANA.MUNGU ATAWAHUKUMU KWA WIZI HUU....BANKI KUU PLEASE,TUONDOLEENI WIZI HUU WA KAMPUNI ZINAZOWAIBIA MASKINI MCHANA KWEUPEE....
 

jerrytz

JF-Expert Member
Oct 10, 2012
5,912
2,000
Ni kweli kabisa
WATU WANAOTOA MIKOPO YA AINA HII NI MATAPELI NA WEZI WAKUBWA.WANA-TAKE ADVANTAGE YA UMASKINI WA WALALA HOI NA KUTOJUA KWAO HESABU,KUENDELEA KUWAANGAMIZA.KWA UHALISIA RIBA YA MKOPO HUU NI 31% KWA MIEZI 3, AMBAYO INA MAANA NI RIBA YA 124% KWA MWAKA.WAKATI RIBA YA MKOPO WA BIASHARA KWENYE BANK NYINGI HAIZIDI 24% KWA MWAKA(AMBAYO NI 6%)KWA MIEZI 3.HUU NI WIZI WA MCHANA KWEUPE WA KUWAIBIA MASKINI ILI ATAKAPOSHINDWA KULIPA UJE UMNYANG'ANYE HATA KILE KIDOGO ALICHOKUWA NACHO AKAKIWEKA KAMA DHAMANA.MUNGU ATAWAHUKUMU KWA WIZI HUU....BANKI KUU PLEASE,TUONDOLEENI WIZI HUU WA KAMPUNI ZINAZOWAIBIA MASKINI MCHANA KWEUPEE....
 

Allelujah

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
455
500
Uyu tapeli kabisa..31% kwa miezi mitatu..kakopeshane na rafiki zako..watz wa sasa wanajitambua sana...bank kwa mwaka wanachukua si zaid ya 24% na kwa sasa BoT imepunguza na Bank watapunguza...aladu wewe unataka zaidi ya 120% kwa mwaka..Ninyi ndo mtafanya Hii biashara ije kufungiwa siku moja..wacha JPM adake ili desa..uone maamuzi yake...
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,491
2,000
5: 20,000 Application Form
6: Service Charge 5% Ya Mkoko Wako
8: 1% Ya Insurance Kwa Ajili Ya Mkopo Wako
Kwa hiyo kama nikichukua 2m;-
1. Nakupa sh 20,000 ya application
2. Nakupa sh 100,000 as service charge
3. Nakupa sh 20,000 as insurance
4. Nakupa sh 500,000 as interest kwa miezi 3

In short kwa mkopo wa sh 2,000,000 una faida ya sh 640,000/-.

Biashara nzuri sana hii.
 

deluxelub

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
250
250
Kwa hiyo kama nikichukua 2m;-
1. Nakupa sh 20,000 ya application
2. Nakupa sh 100,000 as service charge
3. Nakupa sh 20,000 as insurance
4. Nakupa sh 500,000 as interest kwa miezi 3

In short kwa mkopo wa sh 2,000,000 una faida ya sh 640,000/-.

Biashara nzuri sana hii.
Within 3 months you make this profit. What if you have 100 customers?
 

KingRay

JF-Expert Member
May 5, 2013
516
500
1: Uwe Na Wazo La Biashara
2: Mdhamini
3: Dhamana Iliyo Na Thamani Ya Zaidi Ya Mkoko Unaoombwa
4: 25% Ya Riba Per 3 Month "Hatutoi Mikopo Ya Zaidi Ya Miezi 3"
5: 20,000 Application Form
6: Service Charge 5% Ya Mkoko Wako
8: 1% Ya Insurance Kwa Ajili Ya Mkopo Wako
Sasa hapo umesema unawasaidia wa kipato cha chini cha wapi maana hapo bora uende Bank ukapate 21% na kwa muda mrefu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom