Pata line za wakala zikiwa mpya hazijatumika

Pata line za wakala zikiwa mpya hazijatumika

Nommy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Posts
448
Reaction score
27
Tigo pesa sh.260
Mpesa sh. 170
Airtel sh. 130

Ni mpya kabisa na logbook zake ukibahatika na matangazo yake 0712191251.
 
Sijakupata hizo line zinakuwa zimeshasajiliwa na hizo figure ni bei au
 
ndio zipo registered ila ni mpya ukichukua ww ndo unakuwa unaanza kuitumia ni bei ndio
 
Yaani ni illegal mno ufanyavyo angalia tu wasije kukudaka kwa kufanyia biashara majina ya watu which is wrong
 
wewe cement unahtj somo sana ...illegal how ? ingekuw illegal ningepost kweny social media ..na unajua nimekuw agent kwa mda gn ...so ww ndo angalia nisije kukuasign uwalete hao wanidake maana unalack some information kwan ninaziiba au nazichukua kwa pesa pia kwa superdellars na shops husika no research no right to speak ..blessed
 
wewe cement unahtj somo sana ...illegal how ? ingekuw illegal ningepost kweny social media ..na unajua nimekuw agent kwa mda gn ...so ww ndo angalia nisije kukuasign uwalete hao wanidake maana unalack some information kwan ninaziiba au nazichukua kwa pesa pia kwa superdellars na shops husika no research no right to speak ..blessed



Sorry my friend !!! Some people are just impossible
 
ya imposible haswaaaaaa mboa yn mtu anaongea from nowhere:wink::wink:
 
wewe cement unahtj somo sana ...illegal how ? ingekuw illegal ningepost kweny social media ..na unajua nimekuw agent kwa mda gn ...so ww ndo angalia nisije kukuasign uwalete hao wanidake maana unalack some information kwan ninaziiba au nazichukua kwa pesa pia kwa superdellars na shops husika no research no right to speak ..blessed[/QUOTE

Watu wanaomba hawapewi hizo line kumbe nyie mnauza document na majina ya watu dah endeleeni na wauzie sana ila ipo siku utakumbuka kauli yangu!!!uko wengine tulishatoka long time ndo maana nakupa elimu na kukuelimisha tu very sorry,watu wanauza lkn sio kwa kutangaza namna hy watch your step
 
wewe cement unahtj somo sana ...illegal how ? ingekuw illegal ningepost kweny social media ..na unajua nimekuw agent kwa mda gn ...so ww ndo angalia nisije kukuasign uwalete hao wanidake maana unalack some information kwan ninaziiba au nazichukua kwa pesa pia kwa superdellars na shops husika no research no right to speak ..blessed[/QUOTE

Watu wanaomba hawapewi hizo line kumbe nyie mnauza document na majina ya watu dah endeleeni na wauzie sana ila ipo siku utakumbuka kauli yangu!!!uko wengine tulishatoka long time ndo maana nakupa elimu na kukuelimisha tu very sorry,watu wanauza lkn sio kwa kutangaza namna hy watch your step

ahsante kwa ushahuri siku njema kama hukupewa line ulipoomba jiuliz kwann hukupewa sawa mbn wengne wapewe siku njema
 
yes unapata na logbook zake
 
Back
Top Bottom