Natumai mu wazima wa afya ndugu zangu.
Sasa unaweza kujipatia kuku wa kienyeji kwa bei poa kabisaaa ya kuanzia sh elfu kumi mpaka elfu kumi na tano. Hasa kwa wakazi wa mkoa wa Tanga hususan wilaya ya Handeni.
Kwa mawasiliano zaidi unaweza kunicheki hapa Kama unahitaji 0714754910. 💥🙏
Sasa unaweza kujipatia kuku wa kienyeji kwa bei poa kabisaaa ya kuanzia sh elfu kumi mpaka elfu kumi na tano. Hasa kwa wakazi wa mkoa wa Tanga hususan wilaya ya Handeni.
Kwa mawasiliano zaidi unaweza kunicheki hapa Kama unahitaji 0714754910. 💥🙏