kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 27, 2012 #2 children lav your bodies
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 27, 2012 #3 Mbuzi Mzee said: Click to expand... kitu cha banana hicho, alcohol yake usipimie, kama kapewa na mzazi, hapo kweli mzazi hampendi mwanae...!!
Mbuzi Mzee said: Click to expand... kitu cha banana hicho, alcohol yake usipimie, kama kapewa na mzazi, hapo kweli mzazi hampendi mwanae...!!
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 27, 2012 #4 Mbuzi Mzee said: Click to expand... dogo anapunguza mawazo si unaona ameshika kichwa........
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 27, 2012 #5 Sasa hiyo michoro ni tatoo ama?
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 27, 2012 Thread starter #6 Ha ha ha , wakuuu, mtoto ana pata kilaji na tatooo kibao, 2012 ndo inaanza bana
mnyongeni Senior Member Joined Dec 6, 2011 Posts 141 Reaction score 24 Jun 28, 2012 #7 wazazi wake ningekuwa nawafahamu, kesho ningewaibukia na bakora