Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na Vita miezi 6, Libya bado umeme upo!!

Discussion in 'International Forum' started by Mr. Zero, Aug 24, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,017
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nafuatilia TV siku especially jana na leo. Cha kushangaza pamoja na vita Tripoli bado kuna umeme na wala hakuna visingizio vya oh, mimi siyo Mungu kufanya mvua zinyeshe wala oh vita hivyo umeme hakuna.

    Tumeona vilevile Egypt na Tunisia. Kweli nimeamini sisi tuna matatizo!!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thread haina maana na imepoteza uhalisia wake.
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,017
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Unless umeridhika na hali ilivyo na kukubaliana na visingizio vya viongozi wetu akina Jairo!!!
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,563
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Libya hakuna ccm, ngeleja, jairo wala JK mgawo utatoka wapi?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,487
    Trophy Points: 280
    duh............
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,514
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    kuna propaganda zimepangwa ulimwengu
    uaminishwe kuwa Kamanda katutoka.
    Hivyo yeye Gadaffi binafsi katuambia wanawe
    kuwa wakitangaza tu habari hiyo basi tuwajibu
    ''We know he will not die.'' We know he will not die.
    We know he will not die.
    We know he will not die.
    We know he will not die.
    Allah akbar
     
Loading...