lukelo sakafu
JF-Expert Member
- Feb 19, 2015
- 2,938
- 517
kweli duniani hakuishi viroja. Kuna tukio la ajabu limetokea Mtwara Vijijini juzi mchana baada ya wanakijiji kushuhudia kwa macho yao Paka akitolewa nduki na Mapanya Buku watatu.
Tukio hili lilivuta hisia za watu wengi kwani paka alikua anakimbia akilia na mdomoni kabeba mnofu wa nyama na inaelekea aliwaibia hawa jamaa kitoweo chao na huku wale panya buku wakionekana kupania zaidi kumkamata kwa kumtangizia kwa pembeni yaani bampa tu bampa.
Salama ya paka ilikuja pale wanakijiji walipoamua kuwafukuza wale panya buku.Taarifa hii nimepewa na jamaa yangu anayeishi maeneo hayo. Jamani wataalamu wa wanyama tuelewesheni hii kitu inakuaje hapa?
Tukio hili lilivuta hisia za watu wengi kwani paka alikua anakimbia akilia na mdomoni kabeba mnofu wa nyama na inaelekea aliwaibia hawa jamaa kitoweo chao na huku wale panya buku wakionekana kupania zaidi kumkamata kwa kumtangizia kwa pembeni yaani bampa tu bampa.
Salama ya paka ilikuja pale wanakijiji walipoamua kuwafukuza wale panya buku.Taarifa hii nimepewa na jamaa yangu anayeishi maeneo hayo. Jamani wataalamu wa wanyama tuelewesheni hii kitu inakuaje hapa?