Pajero Jr inachelewa ku engage gear

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,319
2,000
Wadau,Pajero jr (auto),huwa inachelewa kubadili gear kutoka namba moja kelekea mbili.Inabidi kuingurumisha sana ndio ibadili.
Nini suluhu ya tatizo hilo?
 

reguly solver

Senior Member
Dec 29, 2016
121
225
go to workshop mkuu,na angalia uwezo wa kupiga chin gearbox cz driven plate ndan gearbox vinashida or km ela ipo mkuu piga chin kachukue new gearbox karikoo tu..
 

yankee

Member
Mar 5, 2013
99
225
Hio sio mbovu imeingia uchafu kwenye valve chase xoo inachelewa kupeleka transmition kwenye clutch cha msingi fungua sampo mwaga hydrolic yote safisha valvechase vizuri ikiwezekana iroweke kwenye petrol kwa muda km wa dakika 15 den zingatia kutumia hydrolic zenye ubora sio zile za elfu5.
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,319
2,000
Hio sio mbovu imeingia uchafu kwenye valve chase xoo inachelewa kupeleka transmition kwenye clutch cha msingi fungua sampo mwaga hydrolic yote safisha valvechase vizuri ikiwezekana iroweke kwenye petrol kwa muda km wa dakika 15 den zingatia kutumia hydrolic zenye ubora sio zile za elfu5.
Asante kwa ushauri.Nitamshirikisha fundi ushauri huu
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,319
2,000
go to workshop mkuu,na angalia uwezo wa kupiga chin gearbox cz driven plate ndan gearbox vinashida or km ela ipo mkuu piga chin kachukue new gearbox karikoo tu..
Kariakoo pande zipi mkuu,pia kama naweza pata nose cut yake.Ntashukuru kwa maelekezo
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,319
2,000
go to workshop mkuu,na angalia uwezo wa kupiga chin gearbox cz driven plate ndan gearbox vinashida or km ela ipo mkuu piga chin kachukue new gearbox karikoo tu..
Fundi kairekebisha baada ya kubadili gearbox oil.Na sasa imerudi katika hali yake.
Ila amenitahadharisha nijiandae kunua gear box.
 

reguly solver

Senior Member
Dec 29, 2016
121
225
Fundi kairekebisha baada ya kubadili gearbox oil.Na sasa imerudi katika hali yake.
Ila amenitahadharisha nijiandae kunua gear box.
yah,..nilikwambia mkuu bfore xo vizur pia kuwa inafanya kaz tena ila jaribu kupitia kariakoo kwa wapemba huku mitaa ya booking ya mabac ya tanga rahaleo tembelea kule..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom