Pajero GDI Turbo kwa bei ya kutupa

Pajero GDI Turbo kwa bei ya kutupa

Wabongo wanapenda sana Mtu apate tatizo ili wapate kitonga kumlalia.
Wanao comment hapa 4mil ukute ndio walewale walio comment 6mil pale alipoanzia 8mil,
Hata angeanza 4mil ambayo hapa wanasema wanayo bado wangesema wana 2mil,
Pole kaka, utauza tu lakini
hakuna mwenye ela hapa mkuu
 
Nimekwambianeral Mangi, post: 23871685, member: 190025"]hakuna mwenye ela hapa mkuu[/QUOTE]
Nimewazoea
 
Wakuu bado gari lipo
mkuu habari yako,naomba nikushauri kitu. unajua wengi hawaziamini hizi gari kutokana na uzoefu wa waliowahi kumiliki na kina sisi tuliosikia tu story zake. me ninavyojua mitsubishi ni gari nzuri sana tatizo wengi tumetekwa na toyota kutokana na spear zake kuwa nyingi.

ninachokushauri ni kuwa bora umtafute mtu uweke bond gari yako,hata kwa nusu ya bei unayouzia then ukishamaliza matatizo yako unaenda kuligomboa hata kwa riba kidogo sio mbaya. maoni yangu ni hayo mkuu
 
mkuu habari yako,naomba nikushauri kitu. unajua wengi hawaziamini hizi gari kutokana na uzoefu wa waliowahi kumiliki na kina sisi tuliosikia tu story zake. me ninavyojua mitsubishi ni gari nzuri sana tatizo wengi tumetekwa na toyota kutokana na spear zake kuwa nyingi.

ninachokushauri ni kuwa bora umtafute mtu uweke bond gari yako,hata kwa nusu ya bei unayouzia then ukishamaliza matatizo yako unaenda kuligomboa hata kwa riba kidogo sio mbaya. maoni yangu ni hayo mkuu
Upo sahihi. Nitalifanyia kazi wazo lako
 
Wabongo wanapenda sana Mtu apate tatizo ili wapate kitonga kumlalia.
Wanao comment hapa 4mil ukute ndio walewale walio comment 6mil pale alipoanzia 8mil,
Hata angeanza 4mil ambayo hapa wanasema wanayo bado wangesema wana 2mil,
Pole kaka, utauza tu lakini
Usipanic mzee ! Hiyo ni biashara.
 
Wabongo wanapenda sana Mtu apate tatizo ili wapate kitonga kumlalia.
Wanao comment hapa 4mil ukute ndio walewale walio comment 6mil pale alipoanzia 8mil,
Hata angeanza 4mil ambayo hapa wanasema wanayo bado wangesema wana 2mil,
Pole kaka, utauza tu lakini
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mjadala umefungwa, gari imeuzwa rasmi Leo Kwa mwanajf mwenzetu. Nashukuru Mungu nitatatua yaliyokuwa yananikabili
 
Asante="Katavi, post: 23899687, member: 18566"]Hongera kwa kuuza mkuu[/QUOTE]
Asante mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom