Paintings Of Flowers Made From Human Bodies


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,676
Likes
3,322
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,676 3,322 280
mmh hii nimeikubali...hahaha
kweli itabidi na sisi tufanye mchakato wa kutengeneza hii makitu...
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
mmh hii nimeikubali...hahaha
kweli itabidi na sisi tufanye mchakato wa kuyengeneza hii makitu...
nadhani ni suala la ulimi kukosa mfupa
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
amazing.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
53
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 53 145
Oooooh.... Very nice..!!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,471
Likes
4,716
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,471 4,716 280
mh!nimesikia kama ganzi hivi!
BTW ili ua litokee inabidi wote muwe uchi sio?
aahhahahahahhhhaha sipati picha!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,676
Likes
3,322
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,676 3,322 280
nadhani ni suala la ulimi kukosa mfupa

check your keyboard and observe how close do letters Y and T are...wakati mwingine huitaji kusaidiwa kufikiria we mpitiwa njia ya haja ....
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
human-flowers.jpg


hii nimeipenda.....watu ni wabunifu.......
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089