Orion Wa Tabora hotel katutoka


Mzee wa ngano

Mzee wa ngano

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
179
Points
195
Age
47
Mzee wa ngano

Mzee wa ngano

Senior Member
Joined May 3, 2012
179 195
Ndugu zangu wakazi wa Tabora hotel au wale wageni waliokuwa na mazoea ya kufika na kulala Tabora hotel au kufanya starehe zao
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,558
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,558 2,000
Daaah, pole sana mkuu, maana umeshindwa hata kuandika ili ueleweke, huyu mzee kipi kimechukua roho yake
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Poleni sana wafiwa mleta mada nahisi kuna jinsi msiba umemwingia ameshindwa kumalizia post yake.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
unaandika kama unaumwa! Kwanini asife? Si binadam!
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,759
Points
2,000
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,759 2,000
Nilikuwa Tabora last week na nilikuwa pale Orion.
Nilimfahamu kiasi huyu mzee, alikuwa akiumwa kwa muda mrefu lakini hakuwahi kukubaliana na ushauri wa madaktari kila walipompa medical and treatment condition, kwa kudai kuwa yeye ni 'mungu' na alipenda kujitambulisha kuwa yeye ni 'mungu'.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,094
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,094 2,000
Ndugu zangu wakazi wa Tabora hotel au wale wageni waliokuwa na mazoea ya kufika na kulala Tabora hotel au kufanya starehe zao
Kwa jinsi ya kibinadamu nasema poleni sana wafiwa bali kwa jinsi ya rohoni, hapo kwenye red; dah! ana kesi ya kujibu huko aliko. Kama hizo ndio zilikuwa dili zake hakika mbele ya kiti cha enzi jina lake halimo katika kitabu kile.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
669
Points
500
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
669 500
He is done with his fifty so lets take ours.
 
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
334
Points
195
B

Baba Matatizo

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
334 195
Leo orion kazikwa rasmi!amesumbuliwa na maradh kwa muda mrefu.kipindi cha uhai wake alipenda kuitwa "mungu"ili atoe misaada!
 
Mzee wa ngano

Mzee wa ngano

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
179
Points
195
Age
47
Mzee wa ngano

Mzee wa ngano

Senior Member
Joined May 3, 2012
179 195
Daaah, pole sana mkuu, maana umeshindwa hata kuandika ili ueleweke, huyu mzee kipi kimechukua roho yake
Mwanangu nilikuwa nataka niwape carrent news kuwa muda ule tulikuwa makaburi ya wahindi tunazika. Mambo yakaingiliana ndiyo maana ikawa hivyo. Bac bana jamaa tumemlaza Isevya kando ya kaburi la baba yake.
 

Forum statistics

Threads 1,294,752
Members 498,027
Posts 31,187,008
Top