ORIGINAL COMEDY, tawi la CCM....


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Kwa muda mrefu nimeacha kuangalia vipindi vya origino komedi aka kina Joti kwasababu nilihisi wamekosa mvuto. Sasa leo nimepita kuangalia kidogo nikaona kama wamekuwa makada wa ccm vile. Cjui ndio hivyo au mtazamo wangu tu!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,565
Likes
38,966
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,565 38,966 280
wanaboaaaaa....... Niko ugenini thats y ninaangalia. Kwangu siendekezi masaburi ya magamba
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Aisee hela mbaya jamani.. Ukiiendekeza sana unaua kipaji..Thats why hata kwenye magazeti hawa jamaa wamepotea kabisa.. CCM nikama nuksani flani Vile.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Kwa muda mrefu nimeacha kuangalia vipindi vya origino komedi aka kina Joti kwasababu nilihisi wamekosa mvuto. Sasa leo nimepita kuangalia kidogo nikaona kama wamekuwa makada wa ccm vile. Cjui ndio hivyo au mtazamo wangu tu!
Supposing ni members wa CCM then what? Inaelekea wangekuwa CDM wewe roho yako ingekuwa kwatuu! Acha ushamba na intolerance yako
 
G

Gambaz

Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
G

Gambaz

Member
Joined Oct 9, 2011
75 0 0
CDM hovyooo kweli kwa hyo ulitaka wawe Chadema badala ya CCM?. Mtahaha sana yan kila anaekuwa against na sera za chadema basi nh CCm kwanin asiwe cuf?
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Kwa muda mrefu nimeacha kuangalia vipindi vya origino komedi aka kina Joti kwasababu nilihisi wamekosa mvuto. Sasa leo nimepita kuangalia kidogo nikaona kama wamekuwa makada wa ccm vile. Cjui ndio hivyo au mtazamo wangu tu!
Usicheze na njaa.
 
S

Straight

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
346
Likes
2
Points
0
S

Straight

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
346 2 0
CDM hovyooo kweli kwa hyo ulitaka wawe Chadema badala ya CCM?. Mtahaha sana yan kila anaekuwa against na sera za chadema basi nh CCm kwanin asiwe cuf?
wa2 wengine hopeles kabisa, muone huyu naye... Kwani umeambiwa pia kila anaye kuwa against CCM ni CDM.
 
S

Straight

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
346
Likes
2
Points
0
S

Straight

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
346 2 0
Supposing ni members wa CCM then what? Inaelekea wangekuwa CDM wewe roho yako ingekuwa kwatuu! Acha ushamba na intolerance yako
wewe nani amekwambia mtoa mada ni chadema, au kila anaye kuwa against CCM ni CDM...
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,241
Likes
1,537
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,241 1,537 280
I hate them all. Wao ni CCM D. Ccm B ni CUF
CCM C ni BAKWATA
CCM D ni wao
 
D

Dariser

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
D

Dariser

Member
Joined Aug 11, 2011
36 0 0
Kama ze comed ni ccm nawe hutaki fanya uwezalo warud ktk chama upendacho.Acheni ujinga wako kama wanakuboa ni wewe kaangalie futuhi au wale wa EATV.Acha ushabiki wa kijinga!
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Supposing ni members wa CCM then what? Inaelekea wangekuwa CDM wewe roho yako ingekuwa kwatuu! Acha ushamba na intolerance yako
Ukisha jiunga na CCM uwezo wako wa kufikiri na kuchambua mambo unatoweka ghafla.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
wewe nani amekwambia mtoa mada ni chadema, au kila anaye kuwa against CCM ni CDM...
Ndiyo walalamishi na wanaochukizwa na kila kitu na kukihusisha kila wasichokinpenda na CCM
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Ukisha jiunga na CCM uwezo wako wa kufikiri na kuchambua mambo unatoweka ghafla.
Kwa vile tu thinking zinakuwa against wishes za CDM. Hivi mtalia lia mpaka lini? Mmekuwa kero humu JF
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Supposing ni members wa CCM then what? Inaelekea wangekuwa CDM wewe roho yako ingekuwa kwatuu! Acha ushamba na intolerance yako
Nafkiri hukunielewa mzee, mtizamo wangu ni ingekuwaje kama vipindi vyote vingeendeshwa kwa mtindo huu wa political bending?
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Ukisha jiunga na CCM uwezo wako wa kufikiri na kuchambua mambo unatoweka ghafla.
upupu mtupu, mnakimbizwa na ushabiki wenu na wala sio maslahi ya wananchi, kubali usikubali ni tabia ya kiafrika kumuona mtu mwenye wazo tofauti/mdala na la kwako kuwa hana akili, lini mtasitarabika? kuwa cdm wewe lazima ukubali wapo cuf,ccm,nccr, updp, wenye mtazamo na approach tofauti ingawa wote waweza lenga maendeleo. hivyo original commedy kwa mtazamo wao waheshimiwe, yaani utu wao, haki zao ktk kuamini jambo inastahili waheshimike na kama ni hoja ije kwa msingi unaokubalika si wa kidikteta. hebu wana cdm kuweni wastahimilivu hiyo ndiyo msingi pekee wa kuishi na kuamini demokrasia. jitahidini wakati wote kukijenga chama chenu kwa hoja ambazo (scientific), kwa lugha rahisi kwa kutumia ushahidi wa uzaifu wa vyama vingine ktk kuwashawishi watanzania na si kuburuzana na kuwafanya walio nje na imani yenu ni mashetani kwa uppande mwingine.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,565
Likes
38,966
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,565 38,966 280
kuchekesha wameshindwa, sasa wameingia kwenye siasa, nako wakishindwa itabidi waanze kujipodoa na kuvaa magauni ili waponye njaa zao
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Supposing ni members wa CCM then what? Inaelekea wangekuwa CDM wewe roho yako ingekuwa kwatuu! Acha ushamba na intolerance yako
ushamba wapi wasanii ni kioo cha jamii kama leo hii hawaiumbui serikali ya magamba inapoboronga kama awali walivyokua EATV unadhani nini kitaendelea hapo?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
CDM hovyooo kweli kwa hyo ulitaka wawe Chadema badala ya CCM?. Mtahaha sana yan kila anaekuwa against na sera za chadema basi nh CCm kwanin asiwe cuf?
Mkuu tunachotaka wawe independent chama chochote kinapoenda vibaya wasisite kuigiza upupu wao na sio kuigiza upupu wa vyama vya upinzani tu
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kama ze comed ni ccm nawe hutaki fanya uwezalo warud ktk chama upendacho.Acheni ujinga wako kama wanakuboa ni wewe kaangalie futuhi au wale wa EATV.Acha ushabiki wa kijinga!
Nahisi wewe ndo mjinga
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ukisha jiunga na CCM uwezo wako wa kufikiri na kuchambua mambo unatoweka ghafla.
Kweli mkuu hebu angalia sasa walivyo hawana cha kuigiza kwa kushindwa kufikiria na Mungu alivyo mkubwa mambo yaliyoko mengi ya kuigiza ni ya ccm
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746