Operation na kwenda Gym

inspector laddy

JF-Expert Member
Jan 5, 2014
762
0
Kuna kitu kinanitatiza, hivi mtu akifanyiwa operation ya kujifungua anatakiwa akae muda gani aweze kufanya mazoezi yaani kwenda Gym! kuna wanaosema miezi 6, wengine mwaka.

Napenda nijue mwenzenu.

Asanteni
 

Power to the People

JF-Expert Member
Jul 11, 2007
1,202
2,000
Kuna kitu kinanitatiza, hivi mtu akifanyiwa operation ya kujifungua anatakiwa akae muda gani aweze kufanya mazoezi yaani kwenda Gym! kuna wanaosema miezi 6, wengine mwaka.
Napenda nijue mwenzenu.Asanteni

jiangalie mwenyewe, unausikiaje mwili wako? wengine baada ya wiki 6 eanaweza fanya light exercise kama walking. cha muhimu utakapoamua kuanza, anza polepole do not overdo it.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom