Open Relationship ni poa!!!.....Au?


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Katika karne ya leo, wapendao kukubaliana “kusafisha macho” nje wakati bado wako pamoja ni jambo ambalo sio geni kabisa katika nchi za dunia ya kwanza. Hawa wenzetu huwa wanaruhusiana kwenda kwenye dates na watu wengine. Aina za dates ziruhusiwazo katika open relationship zina vary…..

Baadhi ya wapenzi ukubaliana kila mmoja ni ruhusa kwenda kwenye dinner dates na watu wengine (mfano Will Smith na Jada Pinkett-Smith). Na ni dinner tu…..zaidi ya hapo hairuhusiwi. Wengine wanafungua wigo wao na kuruhusu mpaka kwenda kufanya mambo ya kikubwa na watu wengine.

Je mnasemaje kuhusu open relationship?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
...pole pole tu QM, ikifika mwaka 2046 haya mambo yatakuwa yameenea Africa kote pia kutokana na utandawazi unaozidi kuendelea kila kona ya dunia.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
...pole pole tu QM, ikifika mwaka 2046 haya mambo yatakuwa yameenea Africa kote pia kutokana na utandawazi unaozidi kuendelea kila kona ya dunia.
Lakini ukiangalia hata nyumbani tuna practice haya mambo. Isipokuwa tunafanya tofauti kidogo. Huku wenzetu wanakubaliana, sisi kule tunafanya kisirisiri.... yaani kila upande unajikamatia vidates vya hapa na pale...mwendo mdundo....mpaka siku ya kufumaniana!!!!
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Katika karne ya leo, wapendao kukubaliana “kusafisha macho” nje wakati bado wako pamoja ni jambo ambalo sio geni kabisa katika nchi za dunia ya kwanza. Hawa wenzetu huwa wanaruhusiana kwenda kwenye dates na watu wengine. Aina za dates ziruhusiwazo katika open relationship zina vary…..

Baadhi ya wapenzi ukubaliana kila mmoja ni ruhusa kwenda kwenye dinner dates na watu wengine (mfano Will Smith na Jada Pinkett-Smith). Na ni dinner tu…..zaidi ya hapo hairuhusiwi. Wengine wanafungua wigo wao na kuruhusu mpaka kwenda kufanya mambo ya kikubwa na watu wengine.

Je mnasemaje kuhusu open relationship?


POA!


Lakini ukiangalia hata nyumbani tuna practice haya mambo. Isipokuwa tunafanya tofauti kidogo. Huku wenzetu wanakubaliana, sisi kule tunafanya kisirisiri.... yaani kila upande unajikamatia vidates vya hapa na pale...mwendo mdundo....mpaka siku ya kufumaniana!!!!

Not cool!




.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,485
Likes
434
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,485 434 180
mmmhhhhhhh jaman si ntakuwa dampo sasa
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,265
Likes
2,543
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,265 2,543 280
Hakunaga kitu ka icho
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,101
Likes
4,428
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,101 4,428 280
hapana. moyo umegoma
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
ni kujichimbia kaburi mwenyewe kwa presha.
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,860
Likes
5,160
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,860 5,160 280
haifai wewe
 
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
2,424
Likes
1,524
Points
280
Age
25
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
2,424 1,524 280
hapa bongo ipo kwa wale waathirika wa vvu na nshawahi kuona men anarudi saa nane na mkewe saa kumi
kwa wale waiopo arusha -njiro kontena wanaweza kuwatambua watu hawa yani no stresss ful kukamua na hakuna anaelalamika
 
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
1,424
Likes
930
Points
280
Age
31
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
1,424 930 280
Ya Ngoswe mwachie Ngoswe, hao wazungu waache na hayo mambo yao ya kizungu. Sisi huku hatuyawezi.
 
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
2,424
Likes
1,524
Points
280
Age
25
Pritty wa joseph

Pritty wa joseph

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
2,424 1,524 280
hapa bongo ipo kwa wale waathirika wa vvu na nshawahi kuona men anarudi saa nane na mkewe saa kumi
kwa wale waiopo arusha -njiro kontena wanaweza kuwatambua watu hawa yani no stresss ful kukamua na hakuna anaelalamika
 
jaywacnza

jaywacnza

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
702
Likes
457
Points
80
jaywacnza

jaywacnza

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
702 457 80
Bongo kuna 'Hide relationship', kua na michepuko lakin husinioneshe
 

Forum statistics

Threads 1,236,911
Members 475,327
Posts 29,272,171