Open Relationship ni poa!!!.....Au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Open Relationship ni poa!!!.....Au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Quemu, Jul 11, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 986
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Katika karne ya leo, wapendao kukubaliana “kusafisha macho” nje wakati bado wako pamoja ni jambo ambalo sio geni kabisa katika nchi za dunia ya kwanza. Hawa wenzetu huwa wanaruhusiana kwenda kwenye dates na watu wengine. Aina za dates ziruhusiwazo katika open relationship zina vary…..

    Baadhi ya wapenzi ukubaliana kila mmoja ni ruhusa kwenda kwenye dinner dates na watu wengine (mfano Will Smith na Jada Pinkett-Smith). Na ni dinner tu…..zaidi ya hapo hairuhusiwi. Wengine wanafungua wigo wao na kuruhusu mpaka kwenda kufanya mambo ya kikubwa na watu wengine.

    Je mnasemaje kuhusu open relationship?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ...pole pole tu QM, ikifika mwaka 2046 haya mambo yatakuwa yameenea Africa kote pia kutokana na utandawazi unaozidi kuendelea kila kona ya dunia.
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 986
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lakini ukiangalia hata nyumbani tuna practice haya mambo. Isipokuwa tunafanya tofauti kidogo. Huku wenzetu wanakubaliana, sisi kule tunafanya kisirisiri.... yaani kila upande unajikamatia vidates vya hapa na pale...mwendo mdundo....mpaka siku ya kufumaniana!!!!
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    POA!



    Not cool!




    .
     
  5. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,423
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    mmmhhhhhhh jaman si ntakuwa dampo sasa
     
  6. HARUFU

    HARUFU Platinum Member

    #6
    Sep 30, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 17,361
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Hapana ....
     
  7. Hunyu

    Hunyu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2014
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 2,578
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    Hakunaga kitu ka icho
     
  8. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,626
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    hapana. moyo umegoma
     
  9. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2014
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 2,722
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    ni kujichimbia kaburi mwenyewe kwa presha.
     
  10. Madam Mwajuma

    Madam Mwajuma JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2014
    Joined: Sep 13, 2014
    Messages: 4,354
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    haifai wewe
     
  11. Pritty wa joseph

    Pritty wa joseph JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2014
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 1,694
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hapa bongo ipo kwa wale waathirika wa vvu na nshawahi kuona men anarudi saa nane na mkewe saa kumi
    kwa wale waiopo arusha -njiro kontena wanaweza kuwatambua watu hawa yani no stresss ful kukamua na hakuna anaelalamika
     
  12. Ficus

    Ficus JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 1,161
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Ya Ngoswe mwachie Ngoswe, hao wazungu waache na hayo mambo yao ya kizungu. Sisi huku hatuyawezi.
     
  13. Pritty wa joseph

    Pritty wa joseph JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2014
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 1,694
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hapa bongo ipo kwa wale waathirika wa vvu na nshawahi kuona men anarudi saa nane na mkewe saa kumi
    kwa wale waiopo arusha -njiro kontena wanaweza kuwatambua watu hawa yani no stresss ful kukamua na hakuna anaelalamika
     
  14. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2014
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Bongo kuna 'Hide relationship', kua na michepuko lakin husinioneshe
     
Loading...