Ongezeko la wasomi nilitegemea vifo vingepungua

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,556
2,000
Licha ya dunia kupiga hatua kwenye technology na kuwa na wataalam wengi wa genetics,madaktari nk lakini bado watu wanazidi kukumbwa na matatizo ya kisukari na pressure na kupeleka vifo vingi
So nafikiri madaktari mnapaswa mjifikirie Kama mna wajibu wa kuangalia afya za watu mnatakiwa mpige hatua ifike kipindi watu wasiende hospital kumeza dawa badala yake nguvu nyingi muelekeze kwenye kuzuia matatizo hayo kwani vyanzo vyake vinafahamika.tumieni akili zenu na ujuzi mwingine kugundua njia na Mambo ambayo watu waki practice yanaondoa vyanzo vya matatizo hayo na sio kutumezesha madawa wakati watu ndo kwanza wanazidi kuumwa na kufa.
 

Ochumeraa

JF-Expert Member
May 18, 2015
4,204
2,000
Kwamba wasomi wazuie maamuzi ya Mungu...(Hii comment ni ya mtu anayeamini uwepo Wa Mungu)
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,582
2,000
Licha ya dunia kupiga hatua kwenye technology na kuwa na wataalam wengi wa genetics,madaktari nk lakini bado watu wanazidi kukumbwa na matatizo ya kisukari na pressure na kupeleka vifo vingi
So nafikiri madaktari mnapaswa mjifikirie Kama mna wajibu wa kuangalia afya za watu mnatakiwa mpige hatua ifike kipindi watu wasiende hospital kumeza dawa badala yake nguvu nyingi muelekeze kwenye kuzuia matatizo hayo kwani vyanzo vyake vinafahamika.tumieni akili zenu na ujuzi mwingine kugundua njia na Mambo ambayo watu waki practice yanaondoa vyanzo vya matatizo hayo na sio kutumezesha madawa wakati watu ndo kwanza wanazidi kuumwa na kufa.
Hayo ni magonjwa yanayotokana na mtindo wa maisha,, hivyo mtu binafsi ndio anaweza akaondoa au kupunguza uwezekano wa kuyapata kwa kuishi kulingana na matabibu wanavyoshauri. Zaidi ya hapo lazima utahudhiria tu hospitali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom