ongezeko la mshahara 2017/2018 hii ni kweli au bado naota

ongezeko la mshahara 2017/2018 hii ni kweli au bado naota

baba anjela

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Posts
431
Reaction score
310
SCALE MPYA KWA WALIMU 2017/2018


1.TGTS A1-746,000
2.TGTS B1-894,000
3.TGTS C1-982,500
4.TGTS D1-1,139,000
5.TGTS E1-1,219,000
6.TGTS F1-1,405,000
7.TGTS G1-1,670,000
8.TGTS H1-1,884,000~ 2,665,000.

Hiyo ndiyo mishahara mipya ambayo waraka umetoka leo usiku huu.Inaanza kutumika
Julai 2017.
Hivi ndivyo nilivyokuwa naota ndoto mchana wa leo,lakini hili jambo halipo kabisaaaa.
 
Hizo hela zimeshakatwa makato au bado?
Unatakiwa uandike "take home" Huyo wa laki saba akishakatwa PAYE, NSSF, sijui TUICO na vitu kibao utashangaa inabaki laki nne.
 
Ndoto nyingine unaweza kumzabakibao aliyekuamsha maana zinakuwa nzuri sana.

Fikiria unaota uko sehemu umeshinda M-bet perfect 12 million. 155 halafu upo dirishani kuzipokea mjinga mmoja anakuamsha ,eti Dada Wa hela ya taka xxccvvhbbjk g kabisa
 
Ni bora ni ndoto yako viwango hivyo visipokuja kulipwa usijeukasema kuwa Magufuli aliwadanganya.
 
Ndoto nyingine unaweza kumzabakibao aliyekuamsha maana zinakuwa nzuri sana.

Fikiria unaota uko sehemu umeshinda M-bet perfect 12 million. 155 halafu upo dirishani kuzipokea mjinga mmoja anakuamsha ,eti Dada Wa hela ya taka xxccvvhbbjk g kabisa
[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Ndoto nyingine unaweza kumzabakibao aliyekuamsha maana zinakuwa nzuri sana.

Fikiria unaota uko sehemu umeshinda M-bet perfect 12 million. 155 halafu upo dirishani kuzipokea mjinga mmoja anakuamsha ,eti Dada Wa hela ya taka xxccvvhbbjk g kabisa
 
Kuna uzi ulikuja na hii picha...
207452_0.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom