Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

One day

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chipukizi, Apr 27, 2012.

  1. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,769
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    I belive Tanzania itAkuwa kama Nyerere alivyokuwa anataka.Ole wao wanaotaka kuvyunja MUUNGANO kidumu chama cha mapinduzi,zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa CCM.
     
Loading...